Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIG mashabiki wa man U mnasemaje?

Discussion in 'Sports' started by Game Theory, Sep 17, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Acha kutonesha kidonda wewe... magoli ya liverpool bado yanauma! :(
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,164
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Kuanguka kwa AIG kilio chake kingeacha mamilioni ya Wamarekani wakiwa katika hali mbaya sana na makampuni mengi yangeathirika na pia kuweza hata kufilisika. Ndiyo maana Federal Govt imeona kuna umuhimu mkubwa wa kuwakopesa pesa za walipa kodi$85 billion kwa riba ya 11.5% kwa miezi 24. Sijui kama mkopo huu utaisadia AIG isianguke maana hali bado ni mbaya na haijulikani hii blood shed itaendelea vipi inawezekana kabisa pesa hiyo ikawa ni pata potea.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Man Yu kwa makelel maana nilikuwa naombea sana waanguke hao AIG...after all there is only one club in MANCHESR nayo ni MAN CITY

    kwani nani aisiyejua kuwa MAN U haiko Manchester?
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GT,
    Mkuu ulikuwa unategemea na sisi tungeenda bila mdhamini kama Hammers?
    mwenyewe na ushabiki wangu wote nimeshindwa kuelewa inakuwaje Uncle Sam kaamua kuwabail out...lakini kuanguka kwa AIG kungeleta mtafaruku wa hali ya juu. Inabidi nifuatilie kunaweza kukawa na kaushikaji kati ya Bush, na kina Glazers.
    [​IMG]
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Pine St paparazzi kibao, to say that the foundation of western finance is on shaky grounds is a gross understatement, more like there is no foundation at all!
     
  7. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kuwa-bail out AIG kume rescue financial woes zaidi katika stock excchange ila still am doughting how sustainable will that be?, nevertheless nashangaa kwanini Lehmann Brothers wamekosa 'mkono' wa kuokolewa from the Government na AIG wakapata?

    GT, Manutd its a Big Club bwana, sihitaji kukumbusha hilo, wakitoka AIG sina shaka kutakuwa kutakuwa na Makampuni Kibao yatakuwa yamepanga msululu wa kutaka kuidhamini! Just wait and see..!
     
Loading...