Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIDS Day:Message HOT

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elli, Dec 1, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Haya leo ndio siku ya UKIMWI Duniani; Je umeitathimini mienendo yako? Inakuweka kwenye position gani?
    My Message to you is this...


    A moment of Pleasure can desrtoy many lives, an act of carelessness can shut down many dreamz!! It is AIDS day, play smart and safe. Flee from HIV/AIDS.

    Thanks

    Elli a.k.a Mumangu
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Reminder:

    Ignorance and prejudice are fueling the spread of a preventable disease. World AIDS Day, 1 December is an opportunity for people worldwide to unite in the fight against HIV and AIDS.... It's up to you, me and us to stop the spread of HIV and end prejudice. ~worldaidsday.org, 2006
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma vizuri sana
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msg sent!
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku iringa maambukizi rate yake ni 15.7% kitaifa, pia matumizi ya kondom kwa mwenzi yakadiliwa kufikia box 10,000!
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwanza nawapa pole wote waliopoteza ndugu, jamaa, marafiki na wapenzi wao kutokana na ugonjwa huu.

    Na wale wanaoumwa na wapa pole sana na nawatakia mpone kwa njia yoyote hile; na pia nawaomba msaidie kutoa elimu ya ugonjwa huu kwa wengine ambao hawajaathirika hili kupunguza maambukizo. Na pia kwa wale walioathirika jitahidi kuto ambukiza. Kama ni ngumu kumwambia mtu umeathirika, ni vizuri ukatae kufanya nae mapenzi.

    Kwa wengine ambao hawajaathirika, kumbuka kujikinga kwa kutumia condom, usifanye mapenzi na mtu ambae hujui status yake. Na jitahidi kuwa na mpenzi mmoja na wote mjue status zenu.

    Mwisho tujaribu kutambua afya zetu kila mwaka kwani inasaidia kuweza kutibu magonjwa mapema kabla hajamiliki mwili na tutoe ushirikiano kwa waathirika.

    Ni kukumbushana wakuu, usikose kuwakumbusha wengine.
     
  7. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nzuri
     
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naomba kuuliza watumia condom ambao wamepima na hawaathirika bado then wale ambao hamjapima HIV bado mpo mpo kwanza.

    Je ukijua mimi mrembo sana unanitamani nimeathika utatumia condom na mimi?

    Je kama huna uhakika utatumia condom na mimi?
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ujumbe wangu wa leo


    tanzania bila maambukizi mapya ya UKIMWI inawezekana tumia utashi wako.
    Wakinge watoto na maambukizi ya kutoka kwa mama.
    Pima kabla ya kuamua kupata mimba, epuka mimba zisizotarajiwa, kama mama umeambukizwa tafuta ushauri ha huduma ili upate mimba salama na usimuambukize mwanao tumboni, wakati wa kujifungua au wakati wa kutunza na kumnyonyesha.
    Inwezekana wanaume na wanawake tusaidiane
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2014
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2014
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    and its begin with you..
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2014
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,522
    Likes Received: 9,318
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati kipindi cha nyuma ililetwa habari JF kuwa Mengi alikomba mamillioni ya misaada ya AIDS.

    Tujikumbushe.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2014
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Faiza bhana, unaonaje kwa leo tukadili kwanza na hili halafu hilo la Mengi tukalifulie uzi wake? Tafadhali sana nakuomba leo tu tumia busara please, tuendelee na hili, nakuomba sana. Hilo la Mengi tulifungulie uzi, inaonekana una point nyingi juu ya hilo, utatusaidia kukomesha hilo ila kwa sasa hebu tujikite na hili. Asante kwa kuwa mwelewa
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2014
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    unaleta siasa mpaka huku!!! watu wengine sijui mlilelewa na nani
     
  15. l

    luirhu JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2014
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 436
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Huo Uzi unaotaka kuleta una relates haswa na siku ya Leo, tukumbushe foxy
     
  16. Daud omar

    Daud omar JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2014
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na kama wewe utakuwa kweli umeathirika na una lengo zuri tu la kuwakinga wengine utanimbia mimi sukari imeshangia mdudu kwahiyo ni bora tusifanye kabisa kuliko kufanya kwa kutumia condomu
     
  17. SHOOyaKIBABE

    SHOOyaKIBABE JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,343
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    thanks for the message
     
  18. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2014
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukimwi hauna tiba kwa wasomi wa dunia hii !

    Wamwaminio halisi YEHOVA; wanapona kwa MAOMBEZI,katika jina la Yesu Kristo.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2014
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Naumia sana tena sana... eeeh Mola saidia familia yetu!

    Ngoja niishie hapa.... Make machozi yananilenga!
     
  20. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2014
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 15,162
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Hakika nitakuja rock city kukufuta hayo machozi...ujue mie sipendi unavyolia?
     
Loading...