Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIDS DAY: LUKUVI atwikwa zigo la Ukimwi SHINYANGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Dec 1, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    AIDS Day Shinyanga

    Awali ilitarajiwa kuwa JK kama mgeni rasmi, baadaye kidogo akakabidhiwa Mtaalam wa Nyuklia nae kama akatolea nje hivi kisha akakabidhiwi Pinda naye sijui kakumbwa na masahibu gani sasa ni Lukuvi.

    Naomba nisitie chumvi zaidi ya kujiuliza hizi siasa za Tanzania na mapambano dhidi ya matatizo yanayomzunguka mtanzania.

    Hatusikii wakiahirisha na kukacha shughuli za kufungua mahoteli.

    Takwimu kuhusu Ukimwi kwa sasa zinatisha baada ya kuwa ugonjwa huu ni kama umezoeleka huku taasisi zilizokuwa zinafaidika na mabilioni ya wahisani zikikumbwa na baridi baada ya fuko la fedha kujali zaidi ushoga kwa madai kuwa vita ya ukimwi sasa inaeleweka vema na kwamba kila mmoja anajua nini la kufanya kujilinda na maambukizi mapya.

    My TAKE:
    Ukimwi ni kama umezoeleka na hakika hakuna hata anayeuogopa tena, kama kuna aliyeko huko kambarage atupe detil kwa wanayojiri...Nimeona kama Star TV wapo Live japo wamepotea ghafla sijui symbion itakuwa imewatenda au kitu gani.

    ADIOS
    My take:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mkuu kama kawaida yao
    issue haina maana kwao na kwa watanzania
    halafu hakuna ulaji sana na kimataifa haina tena deal maana mshiko kila siku unapungua
     
  3. L

    LIALIA Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala la ukimwi kuzoeleka lisichukuliwe kwa mtizamo hasi pekee, UKIMWI ukizoleleka watu wagonjwa hawatanyanyapaliwa, watu wengi watajitokeza kupiwa na watakaogundulika watapewa dawa ambazo zinapunguza maambukizi -mtu anliyeanza kunywa dawa uwezekeno wake wa kuambukiza unakuwa mdogo zaidi kuliko mwathirika ambaye hajaaanza. Hayo yote yanatokana na kupungua kwa nyanyapaa
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Hivi mwenge unazimiwa wapi? Nani ni mgeni rasmi?
     
Loading...