Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya polisi na nchi: Kudai rushwa kwa wageni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mkulima wa Kuku, Sep 27, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Leo asubuhi jamaa yangu alikuwa amekuja kuchukua gari yake akielekea Zimbabwe. Alipofika kwenye kituo kimoja km 20-30 hivi kabla hajafika Tunduma mpakani askari wa Tanzania wakamsimamisha na kumtuhumu kuwa yeye ni polisi amekuja kufanya upelelezi kwa nchi na kuwa hawatamuachia mpaka awape pesa. Akawa hakubaliani na jambo hilo akaonyesha vitambulisho vyake na pasport yake inayosema yeye ni Mchungaji lakini wakamng'ang'ania kwa saa moja mpaka akawapa 10,000/= ndipo walipomuachia.

    Nimewasiliana naye akasema akifika Zimbabwe atafungua jalada ubalozi wa Tanzania kwa ajili ya jambo hilo.
    Hii ni aibu kwa Mwema, Rais na nchi kwa ujumla kudai fedha ndogondogo za aibu.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. K

    Kachest Senior Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umelijua leo mbona ndo mtindo wao
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi wala sijaona ajabu yoyote humo maana viongozi wetu ndio hupokea mamilioni ya fedha kwa jina letu kutoka kwa wageni na kuzitia ndani kifisadi, sasa unafikiria polisi tu wataacha tabia hiyo ilioshamiri kote nchini????????
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Mchungaji naye anatoa rushwa!!!
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwa nini asiwaongeleshe kiinglish?
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya kaisari mwachie kaisari
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiwa unasafiri mchana we jiandae na rushwa ndogo ndogo ... yaani uwe na sh 2000 nyingi kwani kukamatwa kwa visingizio ni suala la kawaida
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa kweli mgeni...angewapa 2,000/= inawatosha na mbona wangemwachia saa nyingi.next akija kama hataki usumbufu mwambie achenchi buku2 nyingi za kutoa njiani!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi njaa nyingine hizi... yaani hao polisi wanahatarisha ajira zao kwa ajili ya buku kumi tu!
     
  10. m

    mataka JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hapo ndg yangu umenena! Badala kugombana na kusemea hao wakubwa wanaochukua madola ya rushwa mnaangalia hawa askari wetu wanaochukua elfu 2 ilhali wanafanya kazi kubwa inaonekana! Suppose wakigoma 2hrs si 2tachinjana na kubakana?
     
Loading...