Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya Mwanajeshi wa Marekani Apakatwa, Anyonywa Ndimi na Mwanaume Mwenzake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 1, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mwanajeshi wa Marekani akiliwa denda na mwanaume mwenzake[/TD]
    [TD]Wednesday, February 29, 2012 2:51 AM
    Picha ya mwanajeshi wa Marekani aliyetoka kwenye vita vya Afghanistan akikaribishwa Marekani kwa kunyonyana ndimi na mwanaume mwenzake huku akiwa amepakatwa imekuwa gumzo duniani.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mwanajeshi huyo mwenye cheo cha Sajenti aliyejulikana kwa jina la Brandon Morgan aliruka na kutua kwenye kifua cha mpenzi wake mwanaume mwenzake na kumkumbatia na kuanza kunyonyana ndimi live live bila chenga.

    Tukio hilo lilitokea nchini Marekani wakati wa sherehe za kuwakaribisha nyumbani wanajeshi wa Marekani waliokuwa wakipagana vita dhidi ya Taliban nchini Afghanistan.

    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG]

    Picha ya mwanajeshi wa Marekani aliyetoka kwenye vita vya Afghanistan akikaribishwa Marekani kwa kunyonyana ndimi na mwanaume mwenzake huku akiwa amepakatwa imekuwa gumzo duniani. Gonga World News kwa habari zaidi.[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    Picha ya sajenti Morgan akiwa amemdandia mpenzi wake wa kiume akinyonyana naye ndimi imekuwa gumzo kubwa sana duniani.

    Sajenti Morgan ambaye ni mkazi wa California hajakasirishwa na kusambaa kwa picha hiyo na badala yake amewashukuru baadhi ya watu waliompongeza na kuwatakia maisha mema yeye na mpenzi wake wa kiume.

    Sheria ya Marekani ya kupiga vita ushoga na usagaji ilifutwa miezi mitano iliyopita hivyo kuwapa nafasi mashoga na wasagaji kujitangaza wazi bila woga.

    Angalia picha ya sajenti Morgan akinyonyana ndimi na mpenzi wake ambaye ni mwanaume mwenzake[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    MAMBO YA DAVID CAMEROON YAPO MPAKA AMERIKA? KASHESHE KWELI DUNIA YETU HII
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [h=1]Rowan Williams: Gay Marriage Wrong Because It Imposes Cultural Change[/h][h=5]BY CARLOS SANTOSCOY
    PUBLISHED: FEBRUARY 29, 2012[/h]


    Rowan Williams, the archbishop of Canterbury and head of the Church of England, has criticized an effort to legalize gay marriage in Britain, arguing it would impose cultural change.
    The UK's Conservative Party last September unveiled plans to make gay nuptials legal in Britain before 2015. The Conservative Party, Britain's largest political party, governs in coalition with the Liberal Democrats. Prime Minister David Cameron, who helms the Conservative Party, supports the move.
    Great Britain currently recognizes gay and lesbian couples with civil partnerships, which offer most of the legal protections of marriage.
    In a major speech on human rights to a World Council of Churches gathering in Geneva, Williams sided with other leading clergy who have launched a campaign to derail the government's plans.
    "Law must prohibit publicly abusive and demeaning language, it must secure institutions that do not systematically disadvantage any category of the community,"Williams told colleagues. "But these tasks remain 'negative' in force. If it is said, for example, that a failure to legalize assisted suicide &#8211; or indeed same-sex marriage &#8211; perpetuates stigma or marginalization for some people, the reply must be, I believe, that issues like stigma and marginalization have to be addressed at the level of culture rather than law, the gradual evolving of fresh attitudes in a spirit of what has been called 'strategic patience' by some legal thinkers."
    Williams, who as leader of the Church of England is the spiritual leader of the Anglican Communion, of which the Episcopal Church is the American branch, has previously protested the American church's increasingly liberal attitude toward the issue of gay marriage.
    The government is expected to release a consultation document detailing its plans on the law in March.

    source. Rowan Williams: Gay Marriage Wrong Because It Imposes Cultural Change
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    masikini weee kajiachie mwenyewee...alivyo jibenuaa 2 mmmh!!
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ushoga ni upunguani, wehu na wendawazimu. Wanyama wasiokuwa na tafakuri hawafanyi mambo haya inakuwaje kwa mwanadamu?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! mwenyezi mungu atustiri tena yuko na nguo za kazini....
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Marekani rimeruhusu Mashoga na wasagaji kujiunga nalo.so sio tatizo kwao kufanya haya
     
  7. Rada

    Rada Senior Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Du sipati picha hawa jamaa wanavyofeel, hakyanani dunia kwishney! :shock:
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mhh ... napita
     
  9. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwaraha zao
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ptuuuuuuuuuuuuuuuup!
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    yaliyonenwa na kutabiriwa sasa yanatimia...
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Why should we care? Leave them alone. Gay people existed even before the holly books. O/w if you are too curious of what they are doing, join them and give us the feed back.
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Subuhannalah!
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah!!! kichefuchefu....
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ewww! cheki huyo mwenye nguo ya jeshi kama shosty..!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni shosti!
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    astakafirullah!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu aliye pakatwa anafukuliwa amefrahi kumwona basha wake
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mmoja hapo ni punga, inaonyesha harufu ya kinyesi ni nzuri kwao.
     
Loading...