Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya mwaka...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Jul 21, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Jamaa anasema alikuwa anampenda huyo msichana ile mbaya wote wanasoma chuo kimoja.

    Jamaa akavimba na huyo binti mpaka akaingia kingi basi wakakubaliana wakutane hotel wakapiga maanjumati baada ya muda wakazama rum.Jamaa anasema ile wamezama wakaanza kutomasana tomasana, wakavuana nguo wakabaki kama walivyozaliwa.Hapo ndiyo shida ilipoanza jamaa anasema alivyomuona yule msichana akiwa hana nguo (maana anadai huyo binti ni mweupe aliyejaliwa umbo namba nane).

    Mapigo ya moyo ya jamaa yakabadilika kabisa wakaendelea kutomasana kwa sana binti anamlamba jamaa kila mahali na jamaa vile vile.Jamaa kuchek mtarimbo upo doro yaani kama hauusiki na chochote katika zoezi hilo.

    Ikafika mahali binti akawa anahitaji haki yake jamaa anajaribu kushtua kitu wapi matarimbo umegoma kabisa.Yule binti akashtukia akaukamata mtarimbo mwenyewe chezea sana wapi kitu doro.

    Yule binti sababu alikuwa high sana anataka kulazimisha uzame hata ukiwa doro lakini wap.

    Basi yule binti akamsukuma jamaa akamwambia sasa umenileta huku kufanyaje, Kama unajijua unamatatizo ulikuwa unajibaragusa kwangu ya nini.

    Akatoka akaenda bafuni akavaa nguo zake akaishia akimpiga mkwara jamaa kwamba nitakutangaza chuo kizima mjinga wewe.

    Jamaa akabaki hapo kitandani akitafakari kwani haijawai kumtokea kabisa tatizo kama hilo.

    Jamaa akaenda bafuni kuoga ghafla kitu hicho yaani full erected.

    Sasa jamaa anawaza atafanyaje kumhakikishia yule binti kwamba yupi fiti sababu anahisi yule msichana keshaanza kumtangaza vibaya hapo chuoni.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwa watoto hii ni aibu
    kwa watuwazima hakuna jipya hapo

    hutokea sana
    ni kawaida
     
  3. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mengi sawasawa na bahari,watafanya kila njia waifupishe safari......,..,.......
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kawaida kutokea hasa ukiwa na wasiwasi na kutokujiamini
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Anaweza alikuwa na wasiwasi au hofu nyingi alipomuona kwa mara ya kwanza
    2. Labda huyo dada ana mtu wake ambaye ameshamuendea kwa karumanzira kwamba mtu mwingine itokee hivyo. Shukuru Mungu ungelazimisha ungeweza kunasa kabisa.
     
  6. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uzinzi mtupu
     
  7. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mhh hapa pana utata mbona kama hii ishu inamuhusu mtoa mada?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kuwa mkweli tu kaka tukusaidie.

    Mtafute beberu akushughulikie, tatizo kwisha, siriaz sitanii kwenye hili.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    just an unfortunate incident that can play tricks on you when you least expect it.... simply laugh it off and tread on
     
  10. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Tatizo lilikuwa nini bro au ulikuwa hujaamini kama utampata usiwe na para para kwenye mambo kama hayo pole sana best ucjal jiandae kwa siku nyingine.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    binafsi nahisi ni mhusika mwenyewe ni manuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna papa na nyangumi tena hao ni wahatari
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAYO NI MAMBO YA KISWAHILI KABISA EITHER MWANAUME NDIO KAFANYIWA AU MWANAMKE AJARIBU KWA WANAWAKE WENGINE KAMA 15 HIVI ALAFU AENDE PEKUPEKE manuu USHAURI HUU HAPA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kawaida, desire ni fresh then unafail kwenye arousal , sex is the state of mind, jamaa anasimama mtu ukiwa upp mentally fit kwa sex, sio usiogope sana, ni matatizo madogo ya kisaikolojia tu,
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ishakutokea?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    i cant remember lol
    i have been around....
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Then kwanini unasema ni normal?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ni psychological thing
    kwa wanaume psychology yako ikiwa disturbed to
    inatokea
    mfano labda umbo la mwanamke akishavua likiwa tofauti na imagination zako
    au usafi ukiwa na shaka na kadhalika\

    hujawahi kushikwa na haja ugenini but ulipooana toilet ilivyo
    haja ikapotea?
    ndio hivyo..lol
     
  20. Collins

    Collins Senior Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah jamaa vipi bhanaaa!!watu wanasimamisha wakiona sabuni sembuse dem!
     
Loading...