Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya MASIFA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Eng. Y. Bihagaze, Oct 31, 2011.

  1. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Imetokea hata masaa hayajaisha.. Panel Yote imekaa ikimngojea Mganda huyu, sijui alichelewea wapi manake aliyemaliza kuwakilisha alikuwa mjumbe kutoka Botswana, na sasa Mganda akaingia na moja kwa moja akalekea kwenye platform.. Kaulambia wakwetu huyu suti imekaa ikamkaa. sasa katika kuchomeka Ki-flash chake kwenye PC ili aanze kuflows kwenye projector kubwa.. kiflash kikafungunga ila ile file lake likawa halikubali kufunguka.. jamaa akaanza viingereza vingi.. oo nyie hamna html, mimi nimetengeneza presentation yangu kwa kutumia html.. IT wetu wakajitahiditahidi kukifungua ila hakikukubali nadhani killishatafunwa na Virusi. kwa mkwara jama akafungua mkoba wake na kutoa laptop yake, akaagiza achomekewe flaws ili afanye presentation moja-kwa moja kutoka kwenye laptop yake. jamaa wakakonect.. kitu ikafunguka.. sasa jamaa wakati anatafuta file lake nadhani kwa bahati mbaye akabonyeza file jingine.. Ebwanaeee.. aisee.. Full Porn.. Live Ukutani.. aisee wajumbe walistuka sana.. sasa ile jamaa kutahamaki pamoja na virusi vya laptop yake, picha ile ikawa ikiendelea, jamaa la kiafrika na mwanamama wa kizungu, kitu kama sekunde 40 hivi.. jamaa hadi kufanikiwa kukifunga.. jasho limeshammwagika vibaya, suti imeshalowa,.. material yote yamepotea.. Ila jamaa ana moyo wa paka, akaendelea kufungua file lake ukutani, kisha akaomba radhi eti wajukuu zake walikuwa wakichezea laptop yake.. sentensi iliyowafanya wajumbe wavunjike mbavu.. kisha jamaa akaminyia.. afterrall nothing new we are all uses the game.. akaendelea kuwakilisha....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wapi huko??????
     
  3. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah nimecheka kweli, hiyo ilinikuta mimi pia, kuna wazungu waliwai kuja tz kunitembelea, sasa na mimi nilivyoenda kwao kuwatembelea, wakawa wanataka kunionyesha zile picha za bongo, babu wa watu akafungua sijui file gani, aisee nilicheka balaa, yani ilikuwa full miporno halafu mkewe yuko pembeni anamuuliza nini hiyo, kazi ilikuwa kwenye kuifunga,babu alipata noma sana.
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kwa hilo lilokukuta bila kutegemea unajua madingi wengi sana sasa hivi wanashida ya net work hizo picha zinawapa stmulation zaidi ili waweze kuwashugulikia wibibi wetu, mpeni pole sana
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    daaah.....hiyo kiboko......
    nimeona aibu utadhani mie.....
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah nimecheka kweli, hiyo ilinikuta mimi pia, kuna wazungu waliwai kuja tz kunitembelea, sasa na mimi nilivyoenda kwao kuwatembelea, wakawa wanataka kunionyesha zile picha za bongo, babu wa watu akafungua sijui file gani, aisee nilicheka balaa, yani ilikuwa full miporno halafu mkewe yuko pembeni anamuuliza nini hiyo, kazi ilikuwa kwenye kuifunga,babu alipata noma sana
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    daaah.....hiyo kiboko......
    nimeona aibu utadhani mie.....
     
  8. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imetokea hata masaa hayajaisha.. Panel Yote imekaa ikimngojea Mganda huyu, sijui alichelewea wapi manake aliyemaliza kuwakilisha alikuwa mjumbe kutoka Botswana, na sasa Mganda akaingia na moja kwa moja akalekea kwenye platform.. Kaulambia wakwetu huyu suti imekaa ikamkaa. sasa katika kuchomeka Ki-flash chake kwenye PC ili aanze kuflows kwenye projector kubwa.. kiflash kikafungunga ila ile file lake likawa halikubali kufunguka.. jamaa akaanza viingereza vingi.. oo nyie hamna html, mimi nimetengeneza presentation yangu kwa kutumia html.. IT wetu wakajitahiditahidi kukifungua ila hakikukubali nadhani killishatafunwa na Virusi. kwa mkwara jama akafungua mkoba wake na kutoa laptop yake, akaagiza achomekewe flaws ili afanye presentation moja-kwa moja kutoka kwenye laptop yake. jamaa wakakonect.. kitu ikafunguka.. sasa jamaa wakati anatafuta file lake nadhani kwa bahati mbaye akabonyeza file jingine.. Ebwanaeee.. aisee.. Full Porn.. Live Ukutani.. aisee wajumbe walistuka sana.. sasa ile jamaa kutahamaki pamoja na virusi vya laptop yake, picha ile ikawa ikiendelea, jamaa la kiafrika na mwanamama wa kizungu, kitu kama sekunde 40 hivi.. jamaa hadi kufanikiwa kukifunga.. jasho limeshammwagika vibaya, suti imeshalowa,.. material yote yamepotea.. Ila jamaa ana moyo wa paka, akaendelea kufungua file lake ukutani, kisha akaomba radhi eti wajukuu zake walikuwa wakichezea laptop yake.. sentensi iliyowafanya wajumbe wavunjike mbavu.. kisha jamaa akaminyia.. afterrall nothing new we are all uses the game.. akaendelea kuwakilisha....
     
  9. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    habari iko hivyo.. usitake kujua wapi.. tukifunuafunua zaidi haitafaa.. Ila Kuna mibaba mitoa huduma ya maji na vitu vyepesi iliahirisha huduma na kukodolea mimacho kule mbele, aisee.. na baada ya onyesho kufaniiwa kuzimwa niliiona ikiingiza mikono mifukoni na kuondoka.. ikawaachia kinadada wakipiga mzigo kwa dk kama 20 ikarejea.. aisee.. kaz kwel kwel..!! Mganda huyu.. mganda wa watu huyu.. sijui atalalaje leo, atapogundua washiriki wa mataifa mbalimbali alivyowatendea.. na wataendakusimulia nini makwao.. aisee..
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Aisee nimecheka mwenyewe hadi mbavu zinauma, eti wajukuu walikuwa wanachezea laptonga, mzee mzima hovyoöo.!
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mara Nyingi ikikukuta tafrani kama hii, vidole vyote vinateleza, shift button inakuwa space, pause inakuwa capLock, yaani mchanganyikomchanganyiko hadi aibu ikupate ikukolee..
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani hapa nimejificha had sura kwa aibu
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa ujue.....
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Angebonyeza B kwenye Laptop yake... LOL...
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa mjinga. Msomi mzima unapoteza muda kuchungulia game za wenzako. Upuuzi mtupu.
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu ikizu, mbona unadesa kila kitu au hujui kiswahili nini, yaani kila kitu hapo umedesa! Sasa siuache kama hujui?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Aibu ya mwaka.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    ngoja niandike skript, hilo litakuwa bonge la movie
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukishatoa "kitu" wape wale vijana wa pale ubungo mataa wakuuzie.. wanaminyia wale!!
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole zake
     
Loading...