Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya jiji la Arusha.

Discussion in 'Sports' started by Jackbauer, Jan 21, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kuona timu ya AFC ni kichwa cha mwendawazimu katika ligi kuu ya bara.kibaya ni ukata uliokumba timu hii kiasi cha kushindwa kuweka kambi.
    Ma tycoon wa arusha mmeishiwa nini?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    tuko busy na umeya. Na isoteshe hii timu anaihudumia Batilda na haja..
     
  3. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la AFC ni timu ya mitaani hakuna mwenye nayo. Kila kunapokwepo na tija ya kuunda tume ya kuendesha timu yaani kamati ya timu basi lazima shehe fiulani na yule mzee marehemu stadium store au mtoto wake awepo kwenye timu au kamati ya kuongoza timu.

    Matajiri kama wapo inabidi wakitoa hela kupeleka timu mbele nao waswahili wanataka kumega gharanma za kuiweka timi kambini.

    Kwa hiyo AFC ni shamba la bibi, timu ya waswahili wa bondeni na mtaa wa majengo
     
Loading...