Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aibu ya gwaride kuadhimisha muungano uwanja wa uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bona, Apr 27, 2010.

  1. bona

    bona JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa wale tuliangalia gwaride jana siku ya kuazimisha miaka 46 ya muungano binafsi nilitamani ardhi ipasuke inimeze kwa matukio yalivyokua yakiendelea pale uwanja wa uhuru.

    hasahasa ni pale watu kadhaa wa majeshi walipokua wakipita mbele ya rais na mabalozi wa nchi mbalimbali huku wakidondokwa na vitu kadhaa kama kofia, mikanda na cha kutia aibu kabisa ni pale soli za viatu zilivokua zikibanduka ovyo huku zikionekana kabisa ni zile za viatu vya wachaga, sasa cjui ni dili za wakubwa kuwapelekea wanajeshi viatu feki au nini?

    ebu fikiria pale bunduki ilipopasuka, ni sio kwenye live combat labda ile ''recoil velocity'' ndio imeiharibu ila ni kwa kushikwa na kupinduliwa kikakamavu ndio ikapasuka! aibuuu tupu!

    mbona nchi za watu kuna show kali inayoonyeshwa ikimbatana na mandege ya kivita kufanya show, sisi gwaride ni ivi tu!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu bongo tambarare,
    Watu wamesha kula chao mapemaa aibu mtaiona nyie wazalendo wao ni potelea pote.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani si ndo Gwaride lenyewe wewe ulitaka wainame waokote ndo waendelee hizo ni ajari kazini
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,169
    Trophy Points: 280
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, gwaride lilikuwa zuri sana, wajeshi wetu wakakamavu kiukweli kweli, ukiondoa dosari hizo ndogondogo, gwaride lilikuwa bomba.

    Magwaride yote kofia na mikanda hidondoka, ila hii ya soli na bunduki kuvunjika ndio mpya, sio aibu bali ni kituko tuu na badoi gwaride lilikuwa zuri!.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    FL inakuwaje hata vitu vinawanguka anguka! .........viatu vitatokaje soli?
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Bona sijaona nukta(point) katika maelezo yako so far....
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sijaona tatizo Gaijin.......sie wenyewe tukienda music sometimez unacheza mpaka sorry inabanduka ..inaonyesha walikuwa serious sema kiatu hakikuweza kuhimiri kishindo sio uzembe kazini
     
  8. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bongo tambarare! kama kawa manunuzi tumeshapigwa dah! kazi ipo
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilipokuwa JKT tulifundishwa kwamba wakati wa gwaride bunduki ikikatika au kuvunjika inaonyesha kwamba zoezi limefanikiwa sana. Nadhali show ya gwaride ilikuwa NZURI ukiacha matukio ya hapa na pale
     
  10. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini hata Ulaya yanatokea hayo nafikiri hakuna tatizo. Nakumbuka kuna post iliwekwa hapa ikimuonyesha askari wa kizungu anaweka shada la maua na suruali ikiwa imepasuka kutokana na zoezi hilo mpaka nguo ya ndani kuonekana so ni kawaida sana especially kwa shughuli za kijeshi. Mi nafikiri tuwapongeze gwaride lilikuwa zuri. Labda waongeze maonyesho yao isiwe gwaride tu wawe wanafanya na maonyesho mengine ya kijeshi mfano urushaji wa ndege za kivita nk.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya kwenye hayo magwaride jamani...MNAPOTEZA MUDA TU...Ni watu wanajihalalishia uwepo wao kazini, na ulaji..basi!
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kwenye bold hapo unauhakika nivya kichaga????
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aibu yetu au aibu yao
    jibu ni aibu yao wenyeweeeeeeeeee na usanii wao yaki kila kitu cha kichina kombati,viatu,bunduki vyote disposable na wala amiri jeshi ashangai kwani wote ni wale wale
     
Loading...