Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu tupu Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Nov 8, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Nov 8, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu Dodoma

    2007-11-07 15:40:07
    Na Mary Edward, Dodoma


    Licha ya kinyang`anyiro cha uchaguzi wa Chama cha Mapinduzi CCM, kumalizika salama, lakini aibu zilizotokea huko zimebaki kuwa simulizi katika mji mzima wa Dodoma.

    Habari za uhahika zilizolifikia gazeti hili zinadai baadhi ya wapambe wa washindi wa nafasi za Ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, NEC, wamefanya aibu za aina yake wakati walipomwagika mitaani kusherehekea ushindi wa watu wao.

    Inadaiwa baadhi yao walizidiwa na kilevi, na kujikuta wakifanya vioja vitupu ambavyo haviendani kabisa na hadhi zao.

    Imedaiwa kuwa katika baadhi ya maeneo, baadhi ya vigogo na makada maarufu wa chama hicho walilewa chakari kiasi cha kushindwa kutembea na wengine kutembea peku huku wamebeba viatu mikononi.

    Wengine inaelezwa kuwa walikodi bar nzima na kulipia gharama zote ili kila mwenye kujisikia kunywa na kula nyama choma, afanye hivyo kwa kadri ya uwezo wa tumbo lake.

    Mashuhuda wanasema ofa hiyo ya mipombe iliyotoa fursa kwa kila mtu, iliwafanya baadhi ya wapambe kulewa chakari na wengine kujikuta wakifanya mambo ya aibu.

    Mwandishi wa PST alishuhudia baaadhi ya wapambe wakiwa wamelewa chakari huku wakiwa bado wamejipamba kwa mabango ya kuwapigia debe watu wao.

    Hata hivyo, mwandishi amebaini vilevile kuwa wengi kati ya waliokuwa wakisherehekea kupita kiasi ni pamoja na wale walioshinda kinyang`anyiro hicho kwa mara ya kwanza, baada ya kuibuka vinara kufuatia ushindani mkali uliokuwepo.

    Hata hivyo, wakati baadhi ya wapambe wakifanya vurugu kutokana na furaha iliyowakumba, hali ilikuwa tofauti kwa walioshindwa ambao wengi walionyesha dalili za kulia hadharani, akiwemo kada mmoja maarufu aliyekuwa akiwania nafasi kupitia Umoja wa Wanawake wa whama hicho, UWT.

    SOURCE: Alasiri
     
  2. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ehe, kwa hiyo?!
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inabaki kama jusi joto ya jiwe kwisa jua lol!
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    mmmh hamna jina hata moja!?...kwanini mie nisiamini vinginevyo? hii ni zaidi ya nyepesi, labda iitwe nywepwesi!!.
     
  5. djwalwa

    djwalwa Member

    #5
    Nov 13, 2007
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha
    Hii si NYWEPWESI tu, nadhani itafutiwe jina la juu zaidi ili kuonyesha high degree ya UNYEPWESI, labda NYEPWESWI
     
  6. H

    Hume JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tehe tehe,

    Infwact hamna jipya.
    Mtu kushangilia ushindi kwa kunywa si jambo la watu kushangaa na kuifanya habari.
     
  7. O

    OpenMinded Member

    #7
    Nov 19, 2007
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is bullshit
     
  8. k

    kidumeso Member

    #8
    Nov 20, 2007
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa macho yangu nilishuhudia aliyoyafanya EL siyo mazuri yeye akiwa kama waziri mkuu,nilazima tuwe wawazi naoana maadili ya viongozi hayafuatwi tena. Sijui hiki chama kina elekea wapi. Nazidi kusisistiza kiongozi ni kioo cha jamii sasa kama yeye aliyafanya hayo je wenigne wangefanya kitu gani??
     
  9. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2007
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,077
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kidumeso
    kwa macho yako ulimuona EL akifanya nini????
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2007
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii kitu ni kupotezeana muda. Nani asiyejua mategemeo ya wapambe ni nini baada ya ushindi. Nani kati yenu asiyemjua mswahili kwa vya bure. Ni wangapi ni wasitahimilivu hacha hii mtu kapewa mwaliko buree (free) kwenye Birthday ya mtoto kwenye familia fulani anajitwisha vitu na anabambwa na chupa mlangoni wakati wa kutoka? kama atakuwa amenusurika kutojikojolea humo ndani. Alieleta "NYWEPWESWI" Ashindwe na kulegea.
     
  11. K

    Kinabo Member

    #11
    Nov 21, 2007
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli kila mtu anastaili yake ya kusherehekea. La msingi ni kuwa ulitaka ku-potray nini kwa jamii?
     
Loading...