Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu taarifa ya habari tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Access Denied, Oct 23, 2012.

  1. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Taarifa za biashara zimechanganywa na za wiki iliyopita, picha hazina ubora hata kidogo yaana ni aibu kubwa alaf ndo wameipeleka hadi dstv hii chanel.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    achana na tbc mimi niliacha kitambo sana kuiangalia
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu una muda wa kuangalia TBC1??
     
  4. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usijisumbue hamie airtell mjombo
     
  5. W

    Wimana JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Nina wiki mbili sijatazama Tbc 1, Dk Mkumbo alisema ITV ndio Tv ya Taifa, na hakukosea.
    Haiishii TBC 1 tu, kuna wakati kipindi cha michezo cha redio TBC kilikuwa bora, tangu CCM wamtimue Tido, kila kitu kimedorora, naona hata wafanyakazi wamekufa moyo, Charles Msami namsikia BBC siku hizi, Joe Kihampa na Pendaeli Omari sijui wameishia wapi.
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani kuna TBC nyingine? Nnayoijua mimi haina maajabu mapya.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Star times wamewaingiza watu mkenge. Yani tbc inaonwa na takribani 95% ya watanzania. Mabadiliko kamwe hayatatokea tz.
     
  8. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Reginald Mengi aliwaambia hilo siku wanaanza kurusha matangazo,haina tofauti na simu ya mchina
     
  9. J

    Jembe_Ulaya Senior Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du! Hata mimi nimeona, ni aibu!
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taarifa ya habari wameanza saa 0805 halafu ndani ya dakika kumi tayari wameshamaliza yaani hii TV sijui kwa nini isipigwe na radi tukajua moja kwamba hatuna televisheni ya taifa.Wanachezea kodi zetu hasa huyo ***** msahana ndo amekuja kuiua kabisa
     
  11. J

    Jajani Senior Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC zote hazipo, na sijajua bado mwajiri wa kuanzia maEngineer na wapanga vipindi vyote.
    Iweje Radio one isikike, ZBC ndiyo ninayosikiliza magazeti asubuhi.
    Tbc imelala na kwa sababu viongozi wake mradi wanaingia ofisini na kupata mshahara baasi!! Kbc, radio mozambiki na zingine zinasikika isipokuwa TBC.
    SISI TUKAAO VIJIJINI TUNATAKA TBC RADIO.
     
  12. K

    KIJUKUU CHA BIBI New Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh jamani ni kweli lakini labda sio wao ni mambo nyuma ya pazia hao wafanyakazi ila ni kweli mi mwenyewe nimemwonea huruma msomaji duuu aibu sana sana
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna watu bado wanalipia Star times???!!!!! Really!?
     
  14. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kufanya kazi na wachina ni balaa tupu.Taifa linaloongoza dunia nzima kwa KUFOJI ni wachina. Cha ajabu china na TIBIccm wanashirikiana sijui kwa faida gani kwa Tanzania . FORGERY has become our culture in Tanzania after started friendship with them!!
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Tido Mhando atakumbukwa sana.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,227
    Likes Received: 11,570
    Trophy Points: 280
    Hivi tbc bado ipo??
    Sijatazama iyo kitu kitambo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. C

    CABONDIOXIDE Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaitwa tbccm
     
  18. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi ukiacha Dstv king'amuzi kipi ni bora?
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mkuu bado unaendelea kuangalia TBC?Mbona umbishi sana kwani tulisha sema sana kuhusiana na udhaifu wa TBC!
     
  20. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    hakuna mjomba! Ving'amuzi vingine vyote ni matapeli tu
     
Loading...