Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu serikali kupanga majengo ya mahakama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Aug 17, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa wengine wanaweza wasiamini lakini ukweli ndo huu.
    Serikali inapanga majengo ya watu kuendesha shughuli za mahakama.
    Haingii akilini kama kweli serikali imechoka mpaka wanashindwa hata kujenga jengo la mahakama na kwenda kupanga kwa mtu dahh alafu fuatilia huo mkataba wa hilo pango ni ufisadi wa kutisha. Pale kimara serikali ilipanga jengo la mtu huyu mtu amebadilisha matumizi kaweka bar imebidi serikali ibembeleze nyumba ya mtu ipange tena waendelee na shughuli za kimahaka hii ni aibu kwa serikali hapo hapo tunaambiwa ardhi ni mali ya serikai sasa inakuwaje serikali yenye ardhi inashindwaje kujenga mahakama? Au serikali inawapa ulaji watumishi wa mahakama kupangisha majengo na wao wawe wanaganga njaa?
    Aibu kubwa kwa serikali kupanga mahakama.l
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndivyo serikali maslahi zinavyofanya kazi
     
Loading...