Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu...Placement ya Mabango ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elli, Oct 12, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Jamani, kila ninapopita hapa mjini na mikoani, CCM wameweka mabango yao either kwa waosha magari wa mitaani au wafanyabiashara ndogondogo ( hasa katika maeneo ambayo hayaruhusiwi)

    Swali. Je ni kweli wanaipenda CCM au wanatumia kivuli cha CCM kuvunja sheria? Na kama hivyo ndivyo...basi CCM ni genge la wavunja sheria???

    Assignment: Ukitoka kazini leo, au kwenye mizunguko yako, jaribu kuangalia picha za wagombea( sio zote) walio wengi wa ccm utaona zimewekwa kwenye maeneo yasio ruhusiwa kufanyiwa shughuli hasa za kibiashara, kwenye magari basi ujue hilo gari ni la mhindi au mjomba ake mwarabu.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna bango limewekwa sehemu flani linamwonyesha kikwete na mmama mmoja limeandikwa Upendo kwa MAMA sijalielewa!
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wanadai mama yake yule. mama na mwana..JK udogoni kumbe alishaanza mapoziiii
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Anajikosha...kama kweli anampenda mama yake basi aakubali kushindwa asije kumliza mama wa watu bure....kulikuwa na kale ka-kashfa kwamba zile picha ni mali ya Ikulu si za CCM, hivi iliishia wapi
     
Loading...