Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu nyingine kwa TFF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WOWOWO, Aug 9, 2011.

  1. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shirikisho la Soka nchini TFF limeendelea kuzoa aibu tupu kwa Timu ya Taifa (Taifa Stars) kushindwa kusafiri kwenda Sudan kukipiga na Timu ya Taifa ya nchi hiyo kutokana na kuchelewa kutafuta ticket kwa ajili ya usafiri wa wachezaji.Mbaya zaidi mechi hiyo iko kwenye Calendar za Fifa na inatambuliwa na shirikisho hilo la kabumbu duniani.

    Hii sasa ni aibu ya tatu kwa shirikisho hilo katika kipindi cha mwaka mmoja.Ya kwanza ni ile ya Kutokuimbwa wimbo wa Taifa kwenye mechi ya kimataifa dhidi yetu na Morocco wakati JK akiwa Mgeni rasmi na ya pili ni ya Kukatika kwa umeme kwenye mechi ya Fainali ya Kagame Castle Cup kati ya Simba na Yanga.

    Ni kama tumerogwa vile kila kitu tunaboronga.Timu ya Taifa imeshuka hadhi kwa sasa hata Friend mechi za kimataifa imebaki ya kuomba kucheza na Palestina,Jordan.

    Source: Magazeti ya Leo.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    no comments
     
Loading...