Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu nyingine;airport ya dar es salaam;jnia yarindima na giza masaa 3 saasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Katika ule msemo usemao usipoziba ufa utajenga ukuta..baada ya majuzi kuzima usiku na kufanya watu washindwe kutua na kuruka sasa ni masaa ma4 airport nzima imezimwa na kila ofisi watu wamekimbia kutokana na giza akuna taa wala
    comp wala printer zinazofanya kazi

    waheshimiwa mnaohusika mnatusaidiaje na hili jamani kwa kuwa ni aibu ya taifa na ikifika usiku kwa hali hii ni kituko kingine tunakitengeneza jamani.....ifike wakati tujiandae kwa matatizo kama haya nionavyo watu wanajifanya kuzunguka huku na kule na baya zaidi jenereta linawaka kama kawaida moto auji sasa sijui litaendelea mpaka wapi
    walipoulizwa wapi director wa taa wakasema anasoma masters so huwa anaingia jioni tu

    hii ni aibu kumpa mtu madaraka makubwa kama haya huku akishinda shule je tatizo la yeyey kuchelewa kusoma na leo hii anashindwa kutumikia majukumu yake nani aadhibiwe ???m nahisi ni vizuri kuwaangalia haawa elimu zao kabla ya kugawa tu vyeo matokeo yake anakutana na watu wenye masters wanamkimbiza anaamua kuona aibu kuanza kusoma uzeeni na kushindwa kufanya majukumu yake jamani embu tusaidieni

    wakuu wa wizara embu tusaidieni kwa hili
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na sasa hivi nimetoka kusoma tamko lao "tamu sana".
    Wamedai tatizo kama hilo halitatokea kamwe. Kwamba ile juzi ndo mara ya mwisho!
    Tamko limetoka leo.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    tena???? labda juzi haikuundwa tume ndio maana wanashinikiza tume iuundwe..........
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    niwachekeshe tu aibu yao aibu yangu
    majuzi wakati wa umeme kukatika manager wa ndege moja ya nchini swiss alipigiwa simu kwamba akuna umeme dar??akajibu upo kwa kuwa walijitahdi pale counter kuwe na taa kuficha aibu yao kumbe nje ni aibu tupu gizza tetere..mmama wa watu asijibu mbona unawaka wameshinwaje kutua kutoka nje akuweza hata kuendelea kuongea akuamini giza lake..jamani sasa haya mambo yanaendelea na leo mpaka sasa hii aibu tunaenda wapi jamani..ati wanadai wale kampuniiliofanya wiring ndio iliweka vifaa vya bei rahisi vingine vimeungua vinashindwa kusambaza umeme kazi ipo kwa kweli na ajabu nyinginee...mmmmhhhh niishie hapa
     
Loading...