Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu nusu na robo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 14, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RUTASHOBYA. baada ya kumaliza elimu yake ya sheria..akabidhiwa ofic.. siku ya kwanza ktk kiti cha kuzunguka...
    anaingia mdada oficin kuonyesha yuko bize ananyanyua cm ya mezani nakuanza ku bang

    ee haroo...
    ok akchuari nita sort everythng.. bt next morning nitakuwa na meeting na ma doctaz...
    pia just prepare everythng utanitumia kwa njia ya fax..
    niko so taff mpaka na late to bed everyday..
    ok nathng matter ni wait BOT front ofic...
     
  2. Bellino

    Bellino Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sister am so busy cjui nikusaidie nini...
    Sister: am TTCL Connector Enginier actual your line is new so nimekuja kuunganisha..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kaaibika
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo unaweza kupoteza fahamu kwa aibu
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo madhara ya mbwembwe za kijinga. Sidhani kama huyo jamaa mwanasheria alithubutu kumtazama yule dada wakati akiunganisha simu! (Lakini kwa nini mleta joke aliigawa joke kwenye sehemu mbili?)
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa Rutashobya,aibu nusu na robo.
    Lakini ingekuwa MIMI hicho kitu kamili babake... Kama nimefumaniwa na kident cha primary, afu watu miamia mzee nina kipensi tu, kudadadek !!!
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... NUSU na ROBO !
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ahhahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa...
    hii kaliiiii!!!
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sifa za kijinga.
    hatorudia tena kupenda sifa.
     
Loading...