Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ndani ukoo,msaada unahitajika jaman!Kumbe Mtotosix ni kaka yetu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 24, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaman,jaman,jaman....baba kaja anapiga mayowe analia kukutana na mtoto ambaye alimtelekeza akiwa mdogo na mbaya zaidi mtoto huyo anataka kumuoa dada yetu wa nje ya ndoa anaitwa naniii!..nanii, nimemsahau jina maana baba alikua kicheche enzi ya ujana wake,basi bwana wakati analia na kupiga mayowe huku akitutambuli kaka yetu mtotosix ikabidi akusanye watoto wake wote wa ndani ya ndoa na hata nje ya ndoa,kumbe hata charminglady ni dada yangu,baba alimzaa kipindikilee anafanya kaz ukerewe,ajabu ikaja pale ilipogundulika watoto wa baba mmoja wanataka kuona.dah! KUMBE MTOTO6 NI KAKA YETU!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    mh, haya bana. yan me nshachoka ku-comment!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo vip dada yangu!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Kusahau jina ni uthibitisho wa fake story!
    Hii ndoa lazima ifungwe


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mamaaaa!!....mkuu Ruhazwe JR bora umesema wewe maana niliwai kusema hapa vijana wakaja juu kisa wamenogewa na penzi halamu.haya sasa charminglady unaswali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha.,uuwiii...
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya wakili wa kafumu umeisha tia mguu
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhe, wakili najua unajua unachokitete si sasa,ila kwakua upo kimaslah ok! We endelea tu
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ruttashobolwa ana njaa kali ndio maana anatetea kile anacho amin si sahihi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Mtu anapo pewa nafasi ya kutoa ushahidi akasema amesahau mambo mawili yanazingatiwa!

    1. Huyu mtu anaweza akawa ana Amnesia problem kwa hiyo ushahidi wake unaweza usizingatiwe kabisa!( hapa vipimo uzingatiwa)

    2. Huyu mtu anaweza akawa ni muongo ndio maana ana sahau kwa hiyo huwezekano wa kutengeneza habari ni mkubwa na huyu ushahidi wake una weza husizingatiwe na akigundulika ni muhongo jela miaka 3.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha...katerwe ne nkuba.enjala neija kukukola kubi!.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi kama msajili wa mahusiano napitia jalada hili kwa uangalifu na nitatoa taarifa baadaye
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hizi tuhuma ni nzito, kwanza mwanasheria wetu kaniruhusu niwaoneshe cheti cha kuzaliwa, hii nadhani itamaliza malalamiko ya kuwa mimi ni ndugu yenu wa mbaliau wa karibu.......mpaka sasa charminglady kaanza kukata tamaa, mpenzi tupigane mpk mwisho hawa hawatatuweza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mpenzi nilipata dharura nkashindwa kuja ofisini, tena huku nilipo ipad yangu haifanyi kazi hakuna wayalesi, simu imezima chaji tangu muda, usiniwekee chakula nimekula kabisa, saa nne ntakuwa home
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    wee sijakata tamaa my huz, nshongea na my lawyer amesewa kuanzia sasa tusizungumze chochote juu ya tuhuma hz bila uwepo wake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    wory out my huz, i do understand. . .
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    DNA test imethibitisha kua mama MtotoSix alimdanganya baba yenu ili apokee pesa za pension. Kweli mzee alidhani ni wake (si mnaona walivofanana vidole vya miguu?) But †ђξ fact is, HE IS NOT blood related. Hivo ni rukhsa kabisa kuoana (and may this L♥√ع thrive), ila mama mtotosix arudishe kwanza hela za pension alizo pokea for 26 years.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    baelezeeee
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    my dia Roulette kwa bahati mbaya natumia simu, ningekupa like ya kufa mtu. n-way pokea ma-like yangu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...