Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu kwa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkirua vunjo, Feb 3, 2012.

  1. m

    mkirua vunjo Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaman musimuonee RZ 1 hana hela kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa imemlazim kuishi kimjinimjini
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye c mtz?
    Hata awe wapi asili iko pale
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hao HESLB wame-copy majina ya watu wote waliosoma katika miaka hiyo, ina maana hawafahamu huyo Kikwete, Rithiwan anakopatikana kiofisi, Wamwandikie Boss wake aanze kumkata mshahara na kuwatumia kama walivyofanya kwa watumishi wengine?
     
  5. C

    Cluizem Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kasema wewe?
     
  6. d

    dr chris Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mantiki hy ni waz tz haina wa2 weny uwezo wa kujilipia vyuo vkuu.hata hvyo tcu hawana vigezo waka nini wanakadiliana 2 watt wa wakulima na wa2mish wa kada za chn wanaambulia kukosa mkopo jamani jaman 2nakwenda wapi?
     
  7. P

    Ptz JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anatakiwa ajibie hiyo hoja Rz 1 mwenyewe, tumsikie maana ni memba wa Jf, ingawa hoja kama hizi huwa anaingia mitini, labda zile thread za kuisifia CDM ndo huingia kuponda ponda, sasa hii inamhusu aijibie.
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mdau inaelekea unafaham hata id yake ya hapa jf,hebu itaje ili tuseme nae ht kwa pm,mpk atakapojibu..
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Acheni umbea nyie watu,kwan ridhiwan kuwa mtoto wa rais ndo inamuondolea kinga ya kutokudaiwa kama ana deni?
     
Loading...