Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu kwa serikali yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dengeru, Jul 7, 2010.

  1. dengeru

    dengeru Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati kikwete akihutbia leo sabasaba alikuwa antumia lugha ya kiswahli halafu mkalimani akawa anaitafsiri kwa kibrazili kwa raisi wa brazil,akaja raisi wa brazil kuzungumza mkalimani akawa anaitafsiri kwa kiingerza kwa kikwete,hapo ndo niliposhangaa,kwani kikwete lugha yakeni kiingereza?
     
Loading...