Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu kwa CCM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jobe ayoub, Jun 8, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajameni,
    nape yupo dunia hii kweli.
    nataka atueleze maana ya kinyago wamechonga wao halafu kiwatishe.
    swali kwake,je kama wamechonga wao iweje wakiige kwa kila kitu
    tizama,
    1. m4c ilifanyika jangwani,ITV wakairusha live kuanzia saa kumi.
    eti nao wame-copy bila hata ku-paste wala ku-edit..
    vile vile,wanaitangaza ITV na watakua live pia kuanzia saa kumi siku ile ile jmos

    2. wanafata makombo nyuma.m4c ikipita nao wanafata.
    ndio kusema wameishiwa sera,wanasubiri waanzishiwe nao wanaiga.
    kazi wanayo..

    3.je kazi yao ni kujibu hoja za kinyago walichokichonga wao?na kama hakiwatishi si watulie tu waone mziki wake.
    watanyea debe!! kibaya zaidi hawajibu hoja bali wanatukana.
    nina wasiwasi na watoto watakaoenda kucheza kiduku jangwani.watoka na mimatusi wanaenda kuisema kwa wazazi wao.


    upuuzi wao sasa..
    eti wanazungumzia mikakati ya miundo mbinu leo kwa ahadi waliyotoa 2005;wamechokaaaa hao!!!
    eti,mataalamu wao kutatua umasikini ni wasira,kituko!!

    swali kwa nape.mbona ana-act kama pinda wakati yeye niwa itikadi tu,imekaaje?.
    yaani ktk chama looote,namuona yeye tu ndio anahaha,wkt kuna mkama.kikwete etc.
    iweje yeye tu.ama kweli ni vuvuzela!!!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mTO UMEKAUKA SAMAKI WANA GASP FOR ILLUSIVE AIR, HAO NDO CCM SASA HAWANA JIPYA
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    siamini kuwa ndani ya ccm hakuna mwenye akili hata mmoja, kweli jamani?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Raza kauliza nani kampa madaraka nape wakati hata kura 10 hakupata?
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nape atatawala milele kwa kupeleka pembejeo msimu wa kulima ukiwa umeisha
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tukiendelea kuwasaidia ccm kushika Dola kuna siku tutashuhudia nchi imeuzwa
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili uipende ccm unatakiwa uwe na akili ya 'maiti'
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    halafu wameiuza pamoja na watu wake kama working tools kwa huyo mwekezaji
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    mi nadhani uwe na roho kama ya Lucifa yule shetani
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    dunia ya leo ni kuiga mbona nchi za asia zinaendelea kwa teknologia ya kukopi kutoka nchi magharibi
     
  11. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio unaiga,ila unaiga kitu gani..hivi umeona ccm wanvyoiga? ktk kuiga kwao unaweza kunitajia hata kimoja cha manufaa kwa watanzania km si ngonjera tu na kiduku
     
  12. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nalo neno!!
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kesho lazima tufunike tu

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakuja hapa na kusema " cdm nimewashika pabaya we subiri "
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna mwenye akili kabisa ...
     
  16. Mufa

    Mufa Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikisikia neno ccm napata kichefuchefu vile
     
  17. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli la kuvunda halina ubani,wanaacha kutekeleza sera eti wanaendelea kunadi.Nawe MAKUPA usiwe conservative hata kwenye mambo yasiyomsaidia Shangazi yako kijijini.Yaani Mawaziri wanaolipwa kwa kodi zetu:waache kufanya kazi tuliyowatuma kupitia Rais aliyewateua,eti waende kusema :ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI-za wengine zidumae.What kind of craziness to this poor nation?
     
  18. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    namshangaa sana Nape Nape bwana hasomi alama, unajua Nape anasahaulisha watu, Nape ni kama kiazi, kwanza ni mtoto wa kigogo..na nafasi yake wangeweza shika watu wengine wenye uchungu na ccm, lakini hajui anaimalizia kuizamisha, YEYE ni gamba unaposema milele!!!!! anajua milele Napa? anamaana gani? nape bwana, nampa pole mapemaaaaaa angejua angepunzika asubiri matokeo si kuingia wapinzani? hapana kuchukuliwa hatua maana yeye hatakosekana kwenye mahakama za miaka kadhaa ijayo....
     
  19. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hivi sheria za usalama barabarani huwa haziwahusu hawa wenye nguo za kijani na njano?.

    Hili swala la selective justice ndo limeharibu nchi.
    Ajabu sana kukuta askari ndo wapo bize kuyaongoza haya mafuso.
    Ikitokea ajali tutasema kazi ya Mungu.
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Nape:glasses-nerdy:
     
Loading...