Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIBU KWA CCM: Wanashindwa kuirudisha Arusha chini ya himaya ya CCM pamoja na kutumia polisi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Nov 8, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Matukio ya jana na leo katika mji wa Ukombozi wa Arusha umeianika serikali ya CCM bila nguo mbele ya mgeni wao kutoka nchi tunakotembezea bakuli hali nchi yetu ni tajiri.

    Kikubwa zaidi yanaonyesha mji huo ni kama vile CCM imekwisha kabisa hali iliyojitokeza tangu uchaguzi wa mwaka jana. Wanachofanya ni kutumia polisi kujaribu eti waonekane CCM bado ipo hapo.

    Ni aibu kubwa sana kwa CCM kupoteza mji waliokuwa wanaringa nao wa kitalii na mikutano ya kimataifa.

    Serikali ya magamba imejaribu kutumia nguvu kubwa tangu uchaguzi mkuu, uchaguzi wa meya, na hadi sasa lakini wanaArusha wako imara sana.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie nadhani hilo (kwenye red) ndilo linawauma zaidi -- yaani inakuwaje mji wao huu umetwaliwa na CDM? Lakini pia kuna Mza, Mbeya, Iringa Moshi. Shinyanga na Sumbawanga walifanya umafia tu kushinda.

    Kusema kweli wanaArusha wameonyesha njia.
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Lakini mie nauliza -- kosa la Lema ni lipi? Mie nadhani polisi waliweke suala hili wazi.

    Hivi mtu akienda kusikiliza kesi yake atangaze kwamba watu wengine wasiende kusikiliza kesi yake? Sheria hiyo imeanza lini?

    Hivi mtu akitoka mahakamani kusikiliza kesi yake ni lazima aondoke hapo kwa gari? Sheria hii nayo imeanza lini?

    Hivi mtu akikataa dhamana na kukubali kwenda rumande ni kosa? Sheria hii imeanza lini?

    Hivi iwapo dhamana iko wazi na wadhamni wanataka kumtoa hakimu anakataa ni kosa? Hii sheria imeanza lini?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kinanitatiza hapa. Hivi kweli CCM wanaweza kuendelea kujigamba majukwaani na mbele ya wafadhili wanakotubembelezea misaada ya milo yetu kwamba Tanzania ni nchi ya amani?

    Mtu mwenye akili timamu anaweza kukubali hilo, hasa akiona matukio ya Arusha?

    Tafadhalini CCM, acheni kudanganya umma eti Tanzania ni nchi ya amani!
     
  5. w

    werewe Senior Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu walafi siku zote hawana aibu
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mabomu yarindima Arusha kuanzia saa 11Asubuhi baada ya wanachama na wapenzi wa
    chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA) kufanya mkesha ambapo waliwasha moto wa matairi na
    wengine kuanza kuyashambulia magari kulikopelekea polisi kuvurumisha mabomu ya machozi na baadhi ya viongozi wa
    chama hicho kushikiliwa na polisi akiwemo katibu mkuu wa chama hicho Wilbroad Slaa .​



    Serikali ya Rais Kikwete imeingia tena mtegoni baada ya vyombo vyake vya mihimili ya utawala kukosa haki na busara na hivyo kutoa maamuzi tata ambayo yamesababisha mikusanyiko na uvunjwaji wa amani jambo ambalo kisiasa litaigharibu serikali ya Tanzania katika jumuiya za kimataifa.

    Kukamatwa kwa viongozi wa chama cha upinzani ambao walikuwa na mikutano pamoja na mkesha wa amani bila vurugu ni dalili tosha za serikali kukandamiza demokrasi nchini.

    Hayo yametokea Arusha wakati huo huo Arusha imefurika na vyombo mbalimbali vya habari vya kimataifa kutokana na ujio wa Prince Charles ambaye anatazamia kutembelea Arusha.

    Busara ingetumika haya yote yasingetokea na Tanzania ingebaki na heshima yake, kwa sasa serikali imejivua nguo. Kwa kuna kila dalili za kukosa washauri wenye busara katika nafasi kama hizi. Hii ya kutumia nguvu tu badala ya akili ni kasoro kubwa katika utawala.
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ccm are always miscalculating!!! Anyway, ni madhara ya kushinda night club kucheza kamari na kudhani wakati wote ni usiku
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwenye majibu hayo jamani atusaidie maana na mimi yananitatizo kama mkuu hapo juu
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena mkuu.ila bado tuna hitaji kujua nini kinachoendelea kwa jioni ya leo
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kuna chombo cha habari cha kimataifa kilichofanya covarage ya kutosha kuhusiana na tukio la jana na leo?
     
  11. s

    shy town boy Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ikoje sasa katika mji wa ukombozi Arusha? Je wana Chadema walikuwa na nguvu ya soda na sio Umma kama hali ni shwari?
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Zubeda ohhh Zuberi!!
     
  13. s

    smz JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa TZ hakuna AMANI wala UTULIVU. Kilichobaki ni UVUMILIVU peke yake, ambao nao naona unazidi kutoweka. Mungu ashushe kheri.
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akili za wafuasi na viongozi wa CDM ziko mbele mara milioni elfu kumi ni tofauti na zile za CCM, Waberoya et al...
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sijaona kosa la polisi
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hapo ndio inabidi uamini ile kauli ya masaburi
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Na huyo prince chazi akicheza na a-town tutampiga mawe. safi kabisa lazima mataifa wajue kwamba hapa nchini hali si shwari kama wanavyo fikiri nchi hii hakuna haki kabisa.
     
  18. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbona hujasema chombo chenyewe?
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hzo habari ziko ktk vyombo gani?
     
  20. s

    shy town boy Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A. Town Masharaharo tu mmeanguka zaidi ya Gadafi. mnaogopa risasi na mabomu huku mkidai Mji wa Ukombozi Plz wapelekeeni viongozi wenu Msosi selo na wambieni na wao wakatae dhamana wakanyee ndoo gerezani. Mapinduzi hayafanywi kwa nguvu ya Valuu wala kiroba cha Jogoo
     
Loading...