Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aibu kuwa na rais kama huyu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beyanga, Jul 21, 2012.

  1. b

    beyanga Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. b

    bashemere Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajui anaongea kama rais au waziri wa mambo ya nje aibu tupu mungu tuokoe kwa janga la taifa
     
Loading...