Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu: Kina mama watu wazima wadakwa wakijiuza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RICH OIL SHEIKH, Mar 8, 2012.

  1. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Na Richard Bukos

    INASIKITISHAJE? Wakati wenzao wakijituma kufanya kazi ili kusukuma mbele gurudumu la maisha, akina mama wenye umri uliosogea, ambao ni mama zetu, wamenaswa laivu wakifanya biashara haramu ya kuuza miili yao.

    WANASWA ENEO LA WAZI
    Katika oparesheni iliyoendeshwa na jeshi la polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, mwishoni mwa wiki iliyopita, akina mama hao walitiwa nguvuni baada ya kukutwa wakijiuza katika eneo la wazi, Buguruni Kimboka jijini Dar es Salaam.
    Majina ya wanawake hao na umri wao katika mabano ni Sauda Mussa (52), Jacqueline Francis (40), Laurencia Rafael (40) na Grace Robinson (40).

    WANA BIFU NA MABINTI WADOGO
    Kwa mujibu wa wenzao ambao hawakunaswa, waliozungumza na paparazi wetu bila kujua, akina mama hao wamekuwa wakijihusisha na biashara hiyo tangu kitambo na kwamba huwa wana bifu na mabinti wadogo wanaojiuza.

    PURUKUSHANI ZA KUKAMATWA
    Uchunguzi wa Amani ulibaini kuwa katika eneo hilo, kuna akina mama wengi wanaojiuza na hao waliokamatwa ni wale walioshindwa kuwakimbia polisi katika purukushani ya kukamatwa.

    INASIKITISHA
    Kwa umri wa akina mama hao, vijana wa Kamanda Suleiman Kova waliowanasa walisema kuwa ni tukio la aibu na la kusikitisha kwani walipaswa kutulia nyumbani na kula matunda ya watoto wao au kujihusisha na shughuli nyingine za ujenzi wa taifa.

    KUPANDISHWA KIZIMBANI
    Baada ya kukamatwa, akina mama hao walitarajiwa kupandishwa kizimbani katika Mahakama ya Jiji la Dar es Salaam, Sokoine Drive, Februari 27, mwaka huu kujibu shitaka hilo.

    Global publishers.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wamevaa kiswahili swahili ila majina yao ni ya wale 'wasomi'?
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maisha magumu wafanyeje? JK si aliwahaidi Maisha bora kwa kila Mtanzania?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wamedanganyia.......:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Police wanafanya kazi nzuri sana. Tunaomba muendelee na huo ujasiri wa kutupunguzia aibu
     
  6. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina halina uhusiano na usomi!Mbona Profesa Ali Mazrui ana jina la Kiswahili ni msomi anayeheshimika katika Afrika?
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mbona najisikia kwenda kumtoa kwa dhamana huyo kimodo wa nyuma!!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena sio Afrika, ni dunia......
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanasemaga old is gold...labda hao wana utamu wa aina yake ukilinganisha na hawa vidogodoo...
     
  10. S

    Shansila Senior Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont see anything dramatic here,kwa maisha gani hapa bongo hao wasijiuze?Na bado....utasikia na wengine usiowatarajia wako kimboka.Life linazidi kuuma,angalia bei ya gas na bidhaa nyingine za home.
     
  11. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vyombo vya dola mko wepesi sana kukamata watu wenye vi-kosa vidogo vidogo. Kamateni mafisadi waliojaribu kumwua Dr. Mwakyembe, walioiba pesa za EPA, walioiba pesa zetu na wakakiri waliiba (Pan African Energy), etc. Hamna hata aibu kukimbizana na wenye hatia ndogo ndogo? Mnanichosha!
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanadai haki zao akuna mwanaume anaetakakuwalea
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alafu hawa bei chee tu tiGo unapewa kwa buku 3
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wee ni chizi,udini ukabila na udaku ndo umekujaaa badala ya kuwa na mawazo kichwani ya kujenga, nenda kakamuliwe hilo bichwa watoe upuuzi wote!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa kama wazazi wetu kabisa lakini utaona wateja ni vijana wanakula tiGo dahh kwa bei chee
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wewe ni mteja wao mzuri sana.
     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli jamani???? Mbona hawajavaa design ya kujiuza???? Au ndio wamebambikiwa kesi??? manake nchi hii ina vituko vingi ......labda wamekutwa wanaongea ........kwani biashara ya kujiuza ni ENEO LA WAZI NDIO IKO??? Mie siamini - hawa polisi/mgambo saa ingine "reasoning capacity yao ni low" labda walitaka kujieleza wakaambiwa HAKUNA TWENDE KITUONI............ni ilikuwa ni usiku au mchana?????

    HADI KINA MAMA HAO WAMEFIKIA MASWAIBA HAYA.........KWELI TANZANIA INACHOSHA

    NAWAPA POLE KINA MAMA WA WATU ......WANATAFUTA LABDA CHAKULA CHA WATOTO ...... MUNGU TUSAIDIE WATANZANIA :shock::A S embarassed:
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wangapi wanajiuza maofisini na vilabuni vya pombe na hawaonekani wala kujulikana?

    si aibu hii!! wako kazini na wanapata wateja, aibu iko wapi?

    kwa nini aibu isiwe kwa anayenunua ilakwa anayeuza??
     
  19. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shame on you
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Hivi Dunia imekwisha au watu ndiyo wamekwisha? Kazi kwelii kwelii!
     
Loading...