Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu jeshi la polisi kuwa na virungu vya kunyanyasa CHADEMA-Deo Fulikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 18, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Njombe Deo Fulikunjombe ameshangazwa na jeshi la polisi kutokuwa na vifaa vya kisasa na kulikejeli kwamba jeshi hilo sasa lina virungu tu ambavyo vinatumika kukandamiza Chama cha Demokrasia na maendeleo-CDM.
    Nanukuu maneno ya Fulikunjombe aliyotamka:
    ''Aliitaka Serikali kuongeza fedha zaidi ili kuliwezesha Jeshi la Polisi kununua silaha za kisasa: “Polisi hawana silaha zozote kuwawezesha kupambana na uhalifu na badala yake limeachiwa virungu ambavyo huvitumia kupigia wanafunzi, wakati wa migomo na maandamano ya Chadema,” alisema Filikunjombe.

    Source:Mwananchi
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kweli huyu mwanamama aliichamba sana serikali na zaidi nilimuona kama anajipendekeza kwa jeshi la polisi ,ila aelewe polisi bado ni chombo cha CCM ,hivyo kama anataka kulilipapatua jeshi hili liachane na CCM ni bora akalikandia nakuonyesha sehemu ambazo polisi wametumika kama nguzo ya CCM,na sivinginevyo.Awambie polisi wajitahidi kuikimbia CCM au wakati utakuja kuwakumu ,wakati ambao CCM watakuwa benchi au haipo ,kesi za kuwashitaki polisi zitakapofumka.
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Atakuwa na damu ya CDM huyo....wampime!
     
  4. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwiba Deo Filinkujombe siyo mwanamama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Lavie

    Lavie Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania kuna Genge la vilaza walioajiriwa kulinda usalama wa CCM na makuwadi wao. Lifie mbali.
     
  6. j

    jossy chuwa Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu ambavyo hamjui. ukiongea ukweli tafsiri yake wewe ni Chadema. ukiongea uongo na unafiki wewe ni CCM!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Awe makini asije akapelekwa mabwepande
     
  8. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmomonyoko sio mmomonyoko kama hakuna athari kwenye ardhi, Je mmomonyoko wa kisiasa utakosa athari?
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kichaa mmoja aliziwasha nyiti zote za kiberiti, moja baada ya moja, ili kuhakikisha kama ziko katika hali nzuri. Alipomaliza akasema, "Barabara!, zote ni nzima."

    Kwa hivyo mimi nashauri bora wabakiwe na hivyo hivyo virungu, wakiununuliwa silaha mpya watataka kuzijaribu juu ya miili yetu.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Naona ana hamu ya kung'olewa meno bila ganzi....
     
  11. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Deo Filikunjombe sio mwanamama!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kama gongo la mboto.
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Duh ,basi yupo mwanamama ambae alikuwa ni wa mwisho kuzungumza kabla spika hajafunga kikao ni wa CDM ,alisema sana maneno yenye uhakika.
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kawapa live za uso!ni vile alikuwa polisi anajua vema namna wanavotumika kudhibiti wanasiasa tu wa upinzani
     
  15. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna asiejua uhalifu wa CCM hata wao wanakiri
     
  16. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa namkubali kwa kusema ukweli japo ni magamba!
     
  17. m

    manucho JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwimba amekalia mwiba nani atauchomoa
     
  18. L

    Lyogohya Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Deo mwanasiasa makini hataki kuingia kwenye historia ya siasa za majitaka ya chama cha mabwepande.
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    POLISI SI MABWEPANDE.
    kazi kwelikweli.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    mbona unamtukana mwanaume mwenzio kwa kumuita mwanamama?

    Kumbe jeshi la polisi ni mali ya ccm,asante kwa taharifa hii nzuri!
     
Loading...