Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AIBU: Hospital ya rufaa ya Morogoro haina huduma ya X-RAY

Discussion in 'JF Doctor' started by Jaji, Aug 28, 2012.

  1. Jaji

    Jaji Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya miaka hamsini ya uhuru ni aibu sana kwa hospitali ya mkoa ya morogoro ambayo imepandishwa kuwa hospitali ya rufaa kukosa huduma ya X-RAY.

    Kuna siku nikiwa kwenye daladala nilisikia mtu akilalamika kwa kitendo hicho ila sikuamini. Jana ndiyo niliamini baada ya mmoja wa kijana aliyejeruhiwa jana kushindwa kuhudumiwa kutokana na kukosekana kwa huduma hiyo. MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA.....
     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa, ntaenda kupata huduma hiyo INDIA. Tutafika???????.......
    Chukia unyonyaji, Chukia CCM.
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Pesa ya kununua risasi za moto,mabomu ya machozi na maji ya kuwasha huwa hazikosekani lakini za kuhudumia wananchi hamna!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi mnafahamu kwamba fedha za wahisani ndio zinazoendesha wizara ya Afya??

    Wahisani wasipotoa fedha leo kwenye wizara ya afya, serikali haitaweza hata kulipa Mishahara.

    Habari ndio hiyo.
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna mabwege humu kama Kingxiv yanasema maandamano hayana tija.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe unashangaa Morogoro, sisi hapa Songea hospital ya mkoa ambayo ni rufaa sasa, haina X ray tangu miezi sita iliyopita, haina Ultrasound, kwa sasa wanafanya bs stool na rbg tu, imgeuzwa kuwa dispensary kubwa. Na haya si hapa tu bali ni hospital nyingi nchini. Mfano huku Songea tatizo halionekani coz ya hospital ya Peramiho ambapo huduma nyingi kwa mahitaji ya kitanzania zinapatikana.
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Madaktari wakiishupalia serikali ifanye marekebisho mnawalimboka na kuside na serikali yenye siasa za majitaka kuhusu afya. Unadhani ni kiongozi gani ataenda pale kutibiwa akaacha kwenda Apolo akalishwe pilipili??
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Madaktari walipotuambia kuwa huduma za afya ni mbaya bila shaka tullidhani inawahusu wao tu. Uliloliona Morogoro ni sehemu tu. hali ni mbaya nchi nzima. Ni bora wasiojua kinachoendelea maana hushangilia kila lisemwalo na wezi wa rasilimali zetu kwa jina la viogozi wa nchi.
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hamna pesa jamani, kwa nini hamuelewiii????? Serikali yenu bado inaimarisha jeshi la polisi ili tuuthibiti upinzani! Mikutano ya kila siku ya magwanda mnadhani hela tutabakiza baada ya kununua risasi na mabomu ya machozi? Jamani tuhurumieni, hawa CHADEMA wanatukimbiza mno hadi tunashindwa kuwafikiria wananchi.
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    So Ruvuma, Tanga, Morogoro etc kote mwendo RBG, na B/S for Mps??!..dah?! sijui zile za wilaya, Health Center, Dispensary ndio zikoje?!!
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu usiende mbali huko wilayani kutaka kujua kukoje, Hospitali za mikoa ni aibu tupu. Hospitali ya Mkoa Kilimanjaro haina major wala minor theatre tangu tarehe 27/12/2010 baada ya wizara kufunga jiko lililokuwa likitumika Kama major theatre kwani ilikuwa na Hali mbaya na minor theatre mbovu kuliko maelezo. Ujenzi Wa new major theatre is another silly session discussion.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    harafu akina Malaria sugu wanasema mission hosp zisipewe ruzuku!
     
  13. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watanzania mtajiju. Mliambiwa bora maisha kwa kila mtanzania, mkadhani ni maisha bora kwa kila mtanzania. Kiswahili kitamu bana.
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kiongozi mmoja alisema kuwa "...tuko tayari kwa vita dhidi ta Malawi..." Hii ilikuwa na maana kuwa pesa za kugharamia vita tayari zipo !!!
    Lakini ukienda hospitali za serikali, hamna x-ray machine, hamna ct-scan machine, n.k. Hii ndio nchi yetu Tanzania!!
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Morogoro huwa inatoa huduma za X-Ray, ila nadhani kwa muda huu mashine zitakuwa zinaitirafu na hazifanyi kazi.
     
Loading...