Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu hii kwa BOT

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Vitendo, Nov 24, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    http://www.bot-tz.org/AboutBOT/BoardOfDirectors.asp
    Kama kumbukumbu zngu ziko sahihi Ndugu Grey S.Mgonja tayari alistaafu Ukatibu wa Hazina na ana kesi mahakamani kwa kushutumiwa kuiingiza serikali kwenye hasara ya Mabilioni ya shilings,sasa inakuwaje ukifungua tofuti ya BOT ukute yeye bado ni mmoja wa "Members of The Board of Directors"Nafasi/cheo cha ukatibu wa Hazina ndo kinamfanya mtu aingie kwenye hiyo board,sasa inkuwaje sura,jina na picha yake iendelee kuwepo pale na yeye hana sifa za kuwepo hapo anapoonekana!!!!
    Nasema AIBU hii iwakute kuanzia Gavana hadi Mkuu wa kitengo cha teknolojia na habari na mawasiliano wa BOT haiwezekani kufanya mambo ya Ajabu kama haya...hivi watanzania ni lini tutakuwa mbele kujali mambo ambayo yanaigusa nchi yetu..ebu tuamke katika utendaji wa kazi zetu...
    sasa wakati umefika watanzania tuamke!!!!!
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kaka, uwajibikaji serikalini ni almost 0%! Usishangae kuona tovuti ya BOT haijawa updated!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kijana bado hajawa proved guilt of committing that offense,umesahau ya Mramba bado ni mbunge mpaka court iprove kuwa yuko guilt
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mawebsite mengi ya serikali yako hivyo hiyvyo..
    Nenda kwenye website ya bunge letu, utakuta wabunge marehemu wa 2007 bado ndo wanawakilisha!..lol!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    'Fungu' la kufanya marekebisho 'halijatoka' bado:rolleyes:!
     
  6. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bado hawajapata fungu la kufanya marekebisho ya taarifa kwenye website ya BoT kwa mwaka wa fedha 2009/10!!!!!!!.

    Website ya taifa, angalau wanajitahidi!
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yes hajawa proved guilt ila si katibu wa Hazina hivyo hatakiwi kuwepo pale kwa sasa anayetakiwa ni katibu wa sasa wa Hazina!!!
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uvivu-na kuwa nyuma ya maendeleo hadi lini?????????? shame on you!!!!!!!!!!
     
  9. c

    chapombe Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fungu likitoka watafanya hiyo kazi
     
  10. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kweli ujumbe wake unatokana na nafasi aliyokuwa nayo. na sasa ameshastaafu, lakini ujumbe wake utakoma pale muhula wake utakapomalizika ndani ya bodi, kwa mfano kama ujumbe ndani ya bodi unadumu kwa miaka mitano, na yeye alistaafu 2007, na ujumbe wake ndani ya bodi ulipitiwa 2006, pamoja na kustaafu kazi yake ya msingi 2007, yeye atatumikia bodi mpaka 2011, yaani mwisho wa miaka yake mitano.aidha kama angekuwa amepoteza ukatibu wake kwa sababu za kinidhamu basi hapo angekoma kuwa mjumbe maramoja.
    tunajua anakesi mahakamani , ikumbukwe yeye ni mtuhumiwa, na si mhalifu. hivyo huyu ndugu ataendelea kuwa mjumbe wa bodi. unachoweza kuzugumzia ni sheria zinazoambatana na namna wajumbe wanapatikana na wajumbe wanavyoweza poteza sifa, na siyo teknolojia ya mawasiliano ya benki kuu
     
  11. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye sheria na taratibu, ndipo panatakiwa kupatia tiba mjarabu. Tukianzia na sheria mama yaani katiba inayohubiri ujamaa ili hali ujambazi kwa kasi ndo unatekelezwa.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    this is TZ...no worries
     
  13. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    By virtue of the BoT Act, the Permanent Secretary of the Treasury is a Member of the Board. When Mgonja was replaced as PST, he ceased to be a Member. If his name still appears in BoT's tovuti, it is a lapse on the part of those responsible for updating it.

    When I read "Aibu hii kwa BoT" I thought it was a more serious thing. Choose headings of your contributions more carefully.
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    waupdate na signature za kwenye fedha hizi. ndo maana hazikai mkononi maana zina sign za mafisadi.
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanzania tambarale.....angalia website za taasisi nyingi za serikali utakuta hazijawa updated for a decade
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    JF mmesaidia ku-update website ya BOT, wamefanya hivyo jana, siku tatu baada ya Vitendo kufanya kitendo cha kufichua uzembe huo humu ndani.
    Tuendelee kuamshana huenda nasi tutaanza kuelekea kule kuitwako "maendeleo"
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda kwenye wensite ya Tume ya Uchaguzi, habari iliyowekwa kuwa ni motomoto inahusu uchaguzi mdogo wa jimbo la Tunduru! Tanzania zaidi uijuavyo
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona jamaa ujumbe wako umewafikia. Wame-update website yao tarehe 27 Nov. 2009. Sehemu iliyokuwa ya Mgonja haina picha wala jina ina maandishi tu kwa chini yanayosomeka "Permanent Secretary to the Treasury (URT"
     
  19. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru hata mimi nimeiona hiyo tayari,waungwana tubadilike katika utendaji wetu....

    Tuko pamoja tutafika!!!
     
  20. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "he Board consists of ten persons, four of whom are executive directors and two are ex-officio. In addition, there are four non-executive Directors appointed by the Minister of Finance. The Governor and Deputy Governors are appointed by the President. The current composition of the Board of Directors is as follows:

    Governor (the Chairman)

    three Deputy Governors, Deputy Chairmen in the order determined by the Governor;

    the Permanent Secretary to the Treasury of the Government of the United[/B] Republic and Principal Secretary to the Treasury of the Revolutionary Government of Zanzibar; and

    four non-executive Directors.

    Hiyo sheria inabidi ibadilike ili iwe kama walivyoandika hapo.
     
Loading...