Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu hii ikikutokea utauweka wapi uso wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Madame B, Apr 26, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Habari wana Jf,
    Juzi kwa rafiki yangu kulikuwa na sherehe ya kuvishwa pete ya uchumba mdogo wake,watu tulikuwa wengi tu sebuleni,
    Ghafla ktk hali isiyotarajiwa aliibuka mtoto wa mdogo wake akiwa amevaa Ch*pi ya mama yake kichwani,kwa kuwa watu walikuwa busy hakuna aliyemuona,yule mtoto alikuja katikati hadi kwa mama yake na mchumba wake na kukaa pale,
    aisee sikuweza kuendelea kukaa, nilitoka nje kwa aibu.

    Sasa swali linarudi kwako,ungekuwa wewe ndo bi mdada muolewaji ungefanya nini?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ushapata mwenza?
    Bangi nibangue! Sifanyi kitu.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna aibu hapo
    Mbona ni kichekesho tu
    OTIS
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ulishachoka na sherehe ndio ukapata sababu, chupi ndio inakutoa njee angekuja na chachandu si ungepiga mbio?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulitaka afanyaje? Aachea sherehe ya uchumba kisa mtoto kavaa chupi? Chupi ni nguo lakini ni ya ndani ndiyo utofauti ulipo.

    Ni tukio la bahati mbaya na haliwezi kuathiri mpangilio wa sherehe.

    Mfano upo ukumbini kwenye sherehe ukasikia mdogo wako mgonjwa utaacha ndoa uende kumuona mgonjwa?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Tatizo sijaliona mkuu hilo kufuli halina shida ungelichukua tu na kumkabidhi mwenyenalo
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hizo burudani tu za watoto......
    Mie mwanangu mdogo kusema mjomba hawezi, anasema "Ntomba"!

    Sasa wakija wageni na mjomba wake yupo karibu inakuwa balaa!!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi ningeipost hii uzi kwa jukwaa la jox,utanni na udaku
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we ukishikwa na tumbo la kuhara wakati wa ndoa utaomba kwenda msala au utasubri adi ujinyee ili watu wajue ni mdhaifu.
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    We utathubutu kumpa huyo dada?
    Unasema tu wewe,hayajakukuta.
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    jamani huu si utani,ni hoja na inabidi ichangiwe.
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Bado,vp unataka utupe ndoano?,
    User name yako tu inantisha, ucje ukanivunja vi-mbavu vyangu bure!!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hiyo si aibu ni kituko...mwisho wa siku watu wataishia kucheka kwa kuwa muhusika ni mtoto mdogo.
     
  14. s

    sugi JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    inategemea kufuli lenyewe likoje bana!kama ni chafu halafu katikati kama limetoboka c aibu hiyo?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aibu gani sasa hapo? Kwani ni mtu mzima huyo hata mtegee mambo tofauti toka kwake?
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kitu ya kawaida tu....
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe ulijuaje ni ya mama yake?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kawaida mno, huwa ni ajabu kwa watoto walio kwenye adolesensi.
     
  19. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    inaonekana huko chumbani ilikotoka hyo ch...pi kuko vurugumechi, kama leo kotoka na hiyo nguo siku nyingine atatoka na kond....mu
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hyo chupi inavaliwa na mtu mwenye umri gan?kama m2 mzma lyk that mum lazma uhc soni
     
Loading...