Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu Gani hii - ITV Television

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Feb 19, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani nilikuwa naangalia kipindi cha mapishi mida mchache uliopita ,wakionyesha sijui wanaita Bif diana ,sasa kubwa ambalo niliona aibu wakati nikiwa na wageni zangu kutoka Ulaya tukiangalia ,aibu yenyewe ni jamaa ambae akiitwa akijijulisha kwa jina la Shefu Asha akisaga nyama ,aloo sauti iliyokuwa ikitokeza wakati akiigonga hiyo nyama utadhani wapo gereji ya magari ,ukiangalia kipande cha nyama akifiki ata robo kilo ,haya weka mbali kubwa ambalo ndio hapo niliona aibu ya aina yake ni kikaangio ,aloo kimechoka na hakina mkono, Nikawaza na kujisemea hawa watu wanafikiri hii Tv wanatazama peke yao,hivi hawaoni kama hizi Tv za hapa nchini zinatuwakilisha na wengine huwa tunajilabu ,yaani kwa hili la leo nimeona aibu kubwa sana na jamaa walitucheka,aloo kikaangio hakina mkono nafikiri mhusika na mtayarishaji inabidi wapewe onyo. Hebu waangalie vipindi vya nchi jirani waone ,vyombo vyao ni vipya kabisa ,yaani ni spesho kwa kuonyeshwa kwenye TV ,sasa hapa ITV mnaonyesha matangazo kienyeji .Nie vipi ?
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora uangalie TVZ kuliko hizo TV za Mafisadi:mullet:
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mwiba, nadhani huna zababu ya kuona aibu. Mbona hiyo ndiyo hali halisi ya waTZ wengi ... uswazi ni mwendo wa robo kilo na vikaangio visivyokuwa na mikono..
     
  4. K

    K007 Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha kuwashobokea watu wa ulaya wa nini, TV zetu sometime zinaboa! sasa kuonesha vyombo ambavyo ni vichafu na vibovu ndio maisha yetu! acheni huo ujinga msishabikie upumbavu unaooneshwa katika baadhi ya TV zetu kwa kisingizio cha ndio hali halisi ya mtanzania. Mbona mmebebea bango la zahma ya umeme kwanini msiseme ndio hali halisi ya serikali yetu! huo mfano tu!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    usidandie gari kwa mbele...prove kwamba vyombo ni vichafu .... yawezekana macho yako na fikra zako ni chafu ndiyo maana mkaona vyombo ni vichafu ..... wewe hujui huyo mwiba anahubiri nini ..unacharuka
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dah, bro we ni Prof wa chuo gani? Yani we ni bonge la greatthinker... Safi sana!
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe ulitaka waonyeshe uzungu uzungu kwa sana, lazima tujitofautishe na wazungu na tutetee misimamo yetu, tena ingekuwa vema wangetumia chungu cha udongo na vitu vingine vya kiafrika. I love Afican cultures and I hate african who feel shy of thier cultures!
    Mmesababisha hata baadhi ya dada zetu wanakataa ngozi za kiafrica,wengi wao ni kujichubua tu siku hizi
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo hapo. Hawajui kuweka soap. Ndo maana wengi wakiangalia movie au tamthilia za nje wanadhani nako vitu viko ivyo ivyo kwa kila mtu.
    Kumbe ni njia ya kujipa sifa. Hii ni aibu kwa tv kufanya kitu kama hicho.
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Bro kama kipindi kilichoonyweshwa jana kuhusiana na upishi wa kipande cha nyama(Bief diana) ,nakuhakikishia vikaangio vilikuwa ni vya aibu yaani vinanikumbusha vile vijungu vya shamba ,visufuria vinang'ara katikati tu kulikobakia ni masinzi,kumbuka linalotimika ni gas coocker.

    Aloo hii Tv inaonekana huko maulaya na ndugu zetu walio huko huwa na marafiki zao,mimi hapa Ngorongoro nilikuwa nimekaa na watalii,inakuwaje Kenya,Uganda Msumbiji na hata Sudani ,huwaga wanatumia vitu vipya,au unataka kusema ITV inashindwa kusponsa ,hicho kikaangio ?
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tatizo lenu mkiangalia movie mnajua ndio maisha halisi,wengine hata hivyo vikaangio vilivyokatika mikono hawana:rain:
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mwiba ..ninajua unachohubiri ....
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mwiba na matajiri wako wa kizungu hakuelewa kipindi haikuwa beaf bali kiti motoz
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unatema Big G kwa karanga za kuonja mwana JF, Hapa ni home hukuwa na sababu ya kuona aib kwani Donkey hata umpake rangi waezi kuwa zebra, Meza hiyo alafu huenda hao jamaa walifurahi kuona kitu live then wewe ukahisi wanakucheka.
     
  14. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwiba acha ushamba na ujiamini,wewe waona aibu kisa upo na wazungu?
     
  15. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante angeweza kubadili channel ili kuepuka fedheha, Hikua lazima sana yeye kuangalia!
    Halipii chochote na wala hao wazungu au wagen wake wanatoa nini!
     
  16. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha hizo mazee uliona aibu kisa umekaa na wadosi, unawashobokea wadosi sana ee! ningekuona wamaana kama ungekoment jinsi nafsi yako binafsi ilivyochukizwa na hilo tukio sio kwa kuwa ulikaa na wadosi.
     
  17. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inabidi uone aibu kwakuona aibu... hayo ndo maisha yetu watanzania... haina haja ya kuonyesha vyombo vipyaaa ambavyo katika hali halisi havitumiki... Eti kisa wazungu!? Ah!..
     
Loading...