Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu Bw. Magai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Samsindima, Feb 19, 2012.

  1. S

    Samsindima Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanasheria mzima tena wa kampuni yenye jina unakuwa na tabia za kishenzi hasa ukilewa. Unatukana na kuzusha ugomvi kila uendapo. Matukio haya ya ovyo ovyo hayaendani na maadili ya wanasheria na hasa kuharibia sifa jina la IMMA. Umefanya vurugu na kuvunja meza na viti Rose Garden, umeleta tafrani Movenpick na kumfanyia fujo Mhe. Freeman Mbowe hadi akalazimika kukukong'ota. Unatia aibu.
     
  2. l

    lasix JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    makubwa!kumbe kamanda mbowe mkono anauweza eeh!
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli huyu Mshenzi..anastahili kuchomwa moto!

     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu adhabu ni kali mno;hiyo ni kwa ajili ya vibaka tu
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    nmekukubali kk, anatakiwa kupewa adhabu zaidi ata ya kuchomwa.!!! Ila IMMA haina sifa yyote tanzania hii zaidi ya kutupeleka kwenye mikataba michafu na kuwalinda mafixadi
     
  6. J

    JBAM Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DUUUUU! ukistaajabu ya Musa utayaona ya Bwana Magai
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Tuleteeni malalamiko rasmi hapa TLS(Tanganyika Law Society) tumshughulikie.Hatuwezi kuwalea Wanasheria washenzi..
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila mtu haachi asili
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Urafiki wangu nayeye ulikufa kwa7bu ya tabia zake za kishenzi hasa pale anapolewa. Kweli kwa hili sina Staha au neno la kumpa. NI MSHENZI TU
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    jamaa aliwahi kumtishia mtu bastola cine club kisha akatoa **** wake akakojolea kwenye glas ya bia ya mwenzie.magai akilewa hafai
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Muacheni banaa, ana faida kwenye jamii. Mlipaji mzuri sana wa kodi ya pango huyu ndugu, na mkarimu haswaa.
    Hivi mpwa wangu Mh Dr Golden Mpolee yuko wapi? Huyu ni eligible MBA of all time.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    i see. . . . . . . .
     
  13. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee wa watu asipige kikombe? Mbona wengine mlikifata cha kwenu loliondo? Muachezi. Pamoja mkuu, Big up sana!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha HAKIKA HUYU NI MSHENZI wa tabia..Facebook anatumia jina gani tumpelekee shigongo wamtoe na kashfa ya kufirimbwa na wanaume wenzake..kah nimecheka!!
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mkuu usiombe yakukute unaweza kuua
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Furaha yangu kupigwa mkono na Mbowe.....kumbe Mbowe mkono yupo fit
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh........
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mpelekeni arusha wakampe visu vya macho ataacha ujinga.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,239
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo adhabu ni kali sana kwa kibaka inafaa kwa mafisadi...
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hajapata huyo kisago cha dunia..mnamchekea sana mmpsssxxxyy
     
Loading...