Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu! Benki ya Dunia yaishauri Serikali kupunguza matumizi na kuweka vipaumbele!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Feb 23, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jana; Taarifa ya Habari Radio One saa 2 na saa 4 usiku, Radio 1 walitoa Habari WB imeishauri Serikali ya Tz kubana matumizi na kuweka vipaumbele.
    Ukweli ni kwamba nilijisikia aibu sana kwamba hadi wafadhili wetu, wanaotudai mamilioni ya dola (ingawa kihalisia wao wangefanya biashara kwa kuzidi kutukopesha) wanaiona Serikali yetu imejaa ubadhirifu kwa matumizi makubwa yasiyo ya lazima na kushindwa kuweka na kuzingatia vipau mbele.
    Kama tungekuwa na viongozi wenye haya, ushauri huo wa WB ni udhalilishaji.
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza Rais anaongoza nchi zaidi ya moja (Tanzania na nchi za nje), maana ndani ya miaka sita ya uongozi wake amesafiri miaka mitatu, atapunguza matumizi wapi kwenye safari au?
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wameamua kumfikishia ujumbe kiaina.
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Benki kuu inashauri dunia nzima,nazani umezoea kusikiliza radio za bongo tu,wb hiyo ndo kazi yao na siyo lazima nchi inayoshauriwa ifanye yote wanayo taka wao.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inakua vipi Benki Kuu ya Dunia idese mawazo yaliojadiliwa humu JF kiundani zaidi mnamo 2011 na kutumia mawazo hayo hayo kuishauri serikali hii ya CCM yenye sikio zito sana na huku sisi hapa serikali hii hii ikawa imegoma kutusikiliza tangu hapo mwaka jana???????????
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wameshauri badala ya kuikemea serikali? Au wamepewa tani ya dhahabu?
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    WB wanashauri upunguze matumizi lakini wanatoa conditions zikiwemo huko kubana matumizi kusiadhiri ajira na kukua uchumi! Hapa Tz utasikia hawaajiri na uchumi unaporomoka! Badala ya kuondoa posho za kijinga na kununua magari ya kifahari kwa wakubwa wote hadi mawilayani!
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha tu watusaidie maana hatujitambui! Viongozi wetu balaa!
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,190
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    mkuu acha waseme labda serikali yetu itaamuka kidogo.
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukisoma habari ya world bank inatoa ushauri kwa nchi zote duniani, napata tabu kuelewa kuwa mleta hii thread ameiandika kuonesha kuwa ni Tz tu peke yake kwa makusudi au kwa kutokuelewa.
     
  11. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kwa wanao tetea serikali hivi wanafikiri hata england wanapwewa wazo hilohilo la priorities? Kwa nini iwe tz tuu?
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Botswana wana jeuri ya kukataa ushauri wa WB. Wana manage mambo yao vizuri tu. Sisi je?
     
  13. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    * Wewe umezoea kuskiliza redio za wapi?,sisi za bongo,wewe za masaburi?.
    * Na je kama sio lazima kufuata ushauri wao WB,kikwete huwa anafuata nini huko ulaya na Amerika?, kama sio ushauri wa hao anaowaita wakubwa,
    *Je kwa nini serikali huwa inafurahia mikopo yao na kuziiweka kwenye headline za magazeti na tv zote nchini habari za mikopo yao kwetu.?

    Haya amka hujachelewa bado asubuhi,
     
Loading...