Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu; baada ya kuchakachua viingilio vya final CECAFA Musonye aapa kurudisha mashindano Dar

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kana kwamba ajaridhika na uchakachuaji waliofanya wakishirikiana na wenzao wa wizarana na tff
    mh huyu amefurahia percent aliepewa na majana ametangaza atapigia debe mashindano haya next time yawe tena
    dar ili kuweza kuwaibia watanzania
    habari zaidi zinasema mh huyu alikuwa kwenye moja yamgao wa chukua chako mapema na baadhi ya wenzake akiwemo mh tenga na tunapoongea kuna waliolalamika kwa nini wamechukua mgao mkubwa wakati wametangaza kiwango kidogo cha mapato tofauti na walivyokubaliana]
    hivi mgao wa viingilio unatangazwa kwa makubaliano wengi walijua wanahesabu wanatoa walichotumia wanaangaza kumbe ni makubaliano tutangaze kadhaa kazi kwelikweli duh na sie tunaoshinda kwenye ma computer sijui migao kama hii tutifuma lini jamani ya kukubaliana
    ..tenga nahisi unapoeleka unaweza kuwa mbaya kuliko wizi wa ndolanga na umenisikitisha kamam mwenyekiti wa cecafa kufika uwanjani simba na yanga kwa kweli
    mungu tusaidie
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Musonye mpumbavu sana, huyu jamaa alikasirika sana kipindi kile Yanga walipoamua kuingia mitini! Jamaa alitaka kupasuka kwa hasira. CECAFA, TFF na huyu mkenya wezi wakubwa, wananiboa sana basi tu kwa vile hizi taasisi hatuziangalii kwa macho ya kutuibia lakini kuba haja ya kuchunguzwa namna zinavyoendeshwa.
     
Loading...