Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahukumiwa kwenda jela kwa kuuza kuku'VIBUDU'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 20, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkazi wa Magomeni amehukumiwa kwenda jela miez mitatu kwa kosa la kuuza kuku waliokufa'VIBUDU'.Hukumu hiyo imetolewa mahakama ya Sokoine Drive
    Tuwe makini sana na vyakula tunavyokula
    na vinywaji tunavyokunywa.
    Soc:habar leo
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    vipande vya kuku na mishikaki ya streets yote ni vibudu wa mdondo na ndigana
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahah
    naviogopa vile
    nahc huwa wana mix na nyama za paka na panya,coz they r easy to get
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo ni kosa la kupelekwa jela? Kwanini asingepewa adhabu ya kuitumikia jamii kwa kifungo cha nje? Sheria zetu za kizamani sana. Kwa hiyo anaenda kuhudumiwa na dola kwa kuuza vibudu tu.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa nawashangaa wale wanaokula mishikaki street, hasa pale wanaponunua vichwa, utumbo na vipande vya mishkaki na kuvichovya kwenye ile pilipili........daaaaaaaaaah! huwa sielewi kabisaha hasa kwa wanaume unaona kabisa hapa mchizi anajipunguzia nguvu za kiume live kabisaaaa
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ujasiriamali wa ujasiri huo.
    Amepata fursa, ametumia fursa, mbona mwamnyima tena fursa aloipata??
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata raic alisema binadam Hatupo Sawa
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo aina ya watu utakaowakuta jela hao
    ila wauza bidhaa fake'wanaish
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Always mjasiriamal ni Risk taker
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kama hakuna aliyedhurika, wangemwacha aendelee kupiga bingo.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hapo kuna mawili mkuu
    1.anaweza kuwaathiri afya walaji kwa kula nyama gonjwa na wao wakaambukizwa
    2. inaweza kuwa adhabu ndogondogo kama kufanya kazi za jamii ikawa mbadala wa makosa madogomadogo badala ya kumpeleka mtu kule akafundishwe ukameron
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Adhabu hiyo iwe fundisho kwa wengine ..... mtu utauzaje vibudu, akirudi atajirekebisha
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wewe jambo la vibudu unaona dogo eeenh?! Hicho kibudu kimekufa na ugonjwa gani!? Pia ni kinyume na maadili ya 'wanaoamini' na hiyo ni adhabu ndogo sana.
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Nawaza tu... Kama angehukumiwa na mahakama ya KADHI..
     
  15. B

    Bado nipo nipo Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walijulia wapi kuwa ni vbudu, au ni kumtesa tu kijana wa watu?
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mahakama ya KADHI haishughulikii kesi za aina hiyo, hivyo huna haja ya kufikira ! Ni kwa ajili ya social dispute not criminal related issues ! Umeona eenh ! Kawaambie na wenzio !
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mkatie rufaa!
     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh! Mambo ya kula mishkaki huko mitaani usishangae siku ukila hata kibudu cha mbwa au paka!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa dar,biashara hii ipo
    HOT MN0
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aaah,hahahah
    mdau mahakama ya kadh haiuck na ishu hzi!
     
Loading...