Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ahsanteni wana jukwaa hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Quiet, Nov 27, 2009.

  1. Q

    Quiet Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari zenu waungwana?
    nitakuwa mwizi wa fadhila kama sitotoa shukrani zangu kwa msaada wenu. ahsanteni sana kwa kunisaidia kuikamilisha ile project ya , sumu ya ndoa ni...... , nina furaha kukwambieni kwamba imefanikiwa na jf ndio sehemu ya mafanikio yake. ahsanteni kwa wote walioshiriki na wasioshiriki. hususan wadau wa jukwaa hili. amani na upendo (peace and love).

    quiet
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    quiet am happy for you kama umetimiza lengo lako
    sasa ile zawadi niliyokuomba mbona hujasema kama utanipa
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa feedback! lakini ilikuwa project ya nini? si unajua tuna right ya information as of part of research ethics!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wewe bana si usome hapo! usiwe mvuvi wa kuperuzi mambo project yenyewe ni sumu ya penzi unataka nikutafutia hiyo thread?
    Tunashukuru quiet kwa moyo wako wa kuyafanyia kazi yote tuliyo kulisha humu ndani.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ilikuwa project ya mambo ya mahusiano sijui ni Ng'os gani mwenyewe aliweka kwenye mabano
     
  6. Q

    Quiet Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh teh! FL1 , kumbe hujasahau?, zawadi ipo lakini rais hatokasirika akiona vijizawadi vya quiet? (joke). BTW nimefurahi pia kwa msaada wenu. tupo pamoja.
    quiet
     
  7. Q

    Quiet Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ilikuwa project fulani ambayo ilizingatia kutathmini mambo yanayochangia kuvunja ndoa katika jamii za kileo, iliandaliwa na umoja fulani wa NGO(jina kapuni), na mimi nikiwa mmoja wa wahusika, na bado inaendelea lakini katika hatua za awali imefanikiwa. msaada wenu ni wa kushukuriwa sana.
    quiet
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha asante kwa kuonyesha moyo wa kukubari hata hivyo
    all the best
     
Loading...