Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsanteni kwa salam za faraja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Apr 24, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naomba nichukue fursa hii kuwashukuru kwa salam za faraja mlizonitumia kupitia MMU kufuatiwa kuondokewa na baba yangu mpendwa.Wapendwa Dena,Sweetlady,Wakumwitu,Pdiddy,Likasu,Freetown,Sweetdada,Baba Enock,Mayenga,Baba Lao,NATA,Kure(avatar yako kiboko!),Afro Denzi,PakaJimmy,Susy(na wewe again pole na msiba wa dada),Freema Agyeman,Edson,Fidel80,Simbamiwene,Ivuga,Iza,Saharavoice,Pearl(na wewe pole mama kwa kuondokewa na baba ),Miss Judith,Dark City,Mwanajamiione,Lizzy,Blakiwoman,Mpevu,Jaguarpaw,Bubu ataka kusema,Mpendwa,Mtumishi wetu,Nnunu,Born town(avatar ya kikombe,du!),Chapakazi,Pota,Ferdinandes Rodri,Eltorro,Mbimbinho(avatar yako mwisho wa matatizo!),Mzee punch(wa UDSM 80's?,msiba ulikuwa bukoba),The Finest,Husniyo,Sugar wa ukweli,Jomse,Maalim Jumar,Michelle,Mufiya Kicheko,ANY,Chetuntu,Gaga na Quinty nawashukurini sana kwa salam zetu.
    Gaga amezungumzia suala la ubani,mi nakubaliana naye maana kusema kweli kupitia MMU baadhi yetu kupitia keyboard tumejenga undugu.Nashauri Ndugu Maxence asajili namba vodacom/tigo/airtel specific kwa ajili ya kutoa rambirambi na misaada kwa wana MMU wenye shida.Kupitia namba hii tunaweza kuwa tunachangia wenzetu wenye matatizo na Maxence anaweza kuwa anawa PM waliochangiwa ili awapitie michango yetu.
    Kwa mara nyingine nawashukuruni sana wana MMU,tuendelee na moyo huu huu.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru na wewe! Mungu azidi kukubariki na kukupa nguvu zaidi! Karibu tena Jf!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ahsante SL.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole kwa msiba Bishanga karibu tena ndani ya jumba la Almas. Eti kaka umekuja kuendeleza ile biashara yako ya pumba?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana na msiba mzito ndugu
     
  6. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Natumai umerudi salama, pole pia kwa uchovu wa safari ndefu.
    HAIJALISHI TUMEPITIA AU TUNAPITIA MAGUMU KIASI GANI, LAKIN LAZIMA MAISHA YAENDELEE.
    Karibu tena JF.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu tena, tunafurahi kwa kurejea kwako

    Mungu aendelee kuwafariji wafiwa wote
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Karibu tena my Dear...........................
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mpendwa, pole kwa uchovu wa safari na Mungu azidi kuwapa faraja ya mioyo.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu sana bishanga.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu tena mkuu..
    na Tunamshukuru Dena kwa taarifa..
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru Mungu azidi kukupa nguvu.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu...pole na shughuli za msiba! Mungu azidi kukupeni nguvu.
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole kwa msiba Bishanga Mungu aendelee kukupa nguvu. karibu mtaani tena
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Bishanga na karibu tena (nasikia huko kwenu wanasema hivi..mwagila ibi).

    Naunga mkono hoja ya kuwa namba maalum ya wanajukwaa wa MMU ili tuweze kuitumia kutuma michanggo yetu au rambi rambi zetu. Hii itasaidia kumtumia mtu mchango wako bila ulazima wa kumtafuta yeye kwa simu au kumwona endapo hupendi kufanya hivyo!

    Binafsi nisingependa kulazimika kumwona DA, AD, Maty au TF eti kwa sababu nataka kumpa mchango wangu, uwe wa harusi au jinginelo!
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ahsante Dark City,'mwagila ibi'unaitikia 'elitagalaile'.Kwetu kuzika mtu mzima ni shughuli pevu maana watoto mliofiwa mnakuwa na shughuli pevu 'kupambana' na wajukuu,ukicheza hata maiti ya baba yako wanaweza kuichoropoa ndani na kuificha porini hadi muikomboe! kwa kweli wajukuu wanachangamsha sana msiba wa watu wazima.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu, nilishawahi kushuhudia mahali na ndipo nilipoambia hayo maneno.

    Natumai Mungu atakupa nguvu wewe na familia yote ili muyaanze vema maisha mapya bila mpendwa wenu!
     
  18. kure11

    kure11 Senior Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mkuu,Mungu azidi kukutia nguvu, kuhusu avatar ni mambo ya JF shemeji,sie tumeoa bukoba,kwangu huo ni msiba wa baba mkwe. karibu jamvini tena.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ahsante shemeji Kuree11,hongera kwa kuoa kwetu,bila shaka mnafaidi matoke na njugu mawe na 'nsanyuse'!
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Pole sana na karibu tena mkuu
     
Loading...