Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Wabunge Wa CCM, Ahsante JF!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 4, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Wakuu JF, heshima mbele sana ndugu zangu leo kwa mara nyingine tena tumepita kuelekea mwisho wa Safari ya mbio zetu za Ubunge wa EAC, we are almost there jamani bado kidogo sana, twende kwa mbele sasa I mean mwendo mdundo jamani twende kwa mbele!

    - MUNGU AIBARIKI TANZANIA, NA MUNGU AIBARIKI JF KUMKOMA NYANI!

    William.
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umepita wewe na nani !
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nakutakia kila la heri William, kwa sie watu wa marekani tutakushangaa kama utapata huo ubunge halafu ujivike gamba kama magamba wengine
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera zako mkuu. vipi mchakato ulikuwaje? tujuze japo kwa kifupi !
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja, tusonge mbele. Mungu awe pamoja nawe, kama alivyokuwa nawe wakati wote.
     
  6. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chunga sana magamba wasije wakakupa kazi ya kuibomoa JF
     
  7. c

    chilljuice Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wenzio watakuchagua tu! Hongera.
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hongera Mkuu tunakutakia kila la kheri, ila ukifanikiwa siyo uende na magamba style jitofautishe nao at least uende ki Jf
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Naona Mr WIILY umeonesha ubinafsi wa hali ya juu. Mbona huja2pa mchakato mzima ulikwendaje? au ndo siri za chama?
     
  10. Indume

    Indume Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa , ila hebu tuambie UGUMU na URAHISI wa hadi kuchaguliwa ilikuwaje??
     
  11. nzehe

    nzehe Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    hongera sana le mutuz,tunaomba uingie kule as agent of change,utuwakilishe vyema na kuleta mafanikio kwa nchi zetu za jumuia.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,sasa nimeamini CCM hakuna usafi hata kidogo.
    Wame kupitisha kabisa?
    were they drunk or?
     
  13. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa hatua mnazopiga
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Binafsi sala zangu niliomba ushindwe kwa vile najua huna jipya utakuja kuwa mzigo tu baadae.
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    You still have my unflinching endorsement.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eeeeeeeeh.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Congrats are in order.
     
  19. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkuu Halisi ulipotea sana upo ndugu yangu? Saafi sana kukuona tena!

    Es!
     
  20. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    lini na ww unaenda?

    just curiosity
     
Loading...