Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante sana wanajf

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pepim, Mar 30, 2012.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hbr za mwisho wa wiki wanjf wenzangu, poleni na majukumu ya hapa na pale mi nishapoa sasa naelekea kitalani nikapumzike... NI HIVI NAPENDA KUWASHUKURU WANA JF WOTE WALIOSHIRIKI PA1 NAMI JANA KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE KTK CKU YANGU YA KUZALIWA JANA TAR 29/03......MUNGU AWABARIKI SANA.....
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amina.

    Akubariki na wewe pia. Nimeambiwa na Bagah kuwa Erick alitoroka na glass jana, ni kweli?
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hah... Loh!
    Aina ipi? Zile za Grants,au za dizaini ya wine?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Zile za wine trach, mtafute arudishe bana manake sio vizuri.
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah.. Aliondoka na moja au..!

    Maana kama ni moja,labda alijisahau na kwenda kumalizia kinywaji ndani ya gari..

    Hakuna kingine kilichopungua jamani?

    BAGAH aweza kuwa na ripoti za Ericb52
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Trach, angebeba moja wala tusingejali manake tungejua ni bahati mbaya...kabeba nne ati...


    BAGAH yeye nasikia alikamatwa anatoroka na chupa za biya, alivopewa kichapo ndio akamtaja mwenzie Erickb52...lol. Vijana wabaya sana hawa.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mamaaa...!

    Heh.. Judgment je...

    Na nyie mlikuwa kama yule "kamata mwizi men.." hata hamuwakimbizi! Lol
     
  8. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe pia.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuliona tukiwakimbiza 'tutachafuka men'
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na viatu vya mchuchumio,sipati picha yaani!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae? hahahaha! Afu vyangu vilikuwa virefu sana nikaona isiwe tabu...lol!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ubarikiwe kwa kuzaliwa upya na pamoja kusogeza siku za kufa sosi jf memba nshamsahau..
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Eimeeen mpendwa
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Eimen!
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hii sherehe inaonekana ilikuwa na walevi wengi hongera lakini
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ahsante kushukuru mtoto mzuri.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    shemeji rudisha poti la mtoto.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwache shemeji ako apumzike, ametoka safari...
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    naomba zawadi alizoleta. Au karudi na mavumbi?
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swahiba zawadi zipo tena nyingi na wewe utapata...

    Wacha nimalize kumfanyia shemejio masaji kisha nifungue nikuletee au mwambie shemeji Judgement akulete mara moja!
     
Loading...