Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Mungu, wife amejifungua salama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JoJiPoJi, Jul 1, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Salam wadau,
    Ijumaa ya leo imekuwa ya furaha sana baada ya wife kujifungua salama mtoto wa kiume
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hongera Mkuu, Umepata wa kumkabidhi mikoba
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana Mkuu!!
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuleta dume la mbegu, Mungu akukuzie.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hongera sana mkuu kwa kuijaza dunia.
     
  6. womanizer

    womanizer Senior Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kupata mtoto ni big deal, mi kila siku navikataa hivyo vi-kid. Sasa naona kuna umuhimu wa kuanzisha Jukwaa la UJAUZITO NA KUJIFUNGUA. Siyo kila kitu lazima kije hapa, mwisho mtaanza kupost mpaka chakula mnachokula sasa.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu!

    Mungu awape afya njema mama na mtoto... Mungu awajalie pia hekima na busara mumlee vema!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Saa nyingine ni vema kuongea naMdomo kuliko ****** wako ambaoHauna adabu wala kheshima... Eti kila siku navi kataa hivyo vikidiWatakiwa urudi nyumbani ukafunzwe tena.Kuliko kuja hapa na kuharisha ushenzi kama huu umeniudhi kupita kiasi .. kufilia mbaliMuhuni mkubwa we.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siku hizi ukiwa mjamzito na ukajifungua salama ni bahati ndugu yangu, Joji amefurahia hiyo bahati so akaona si vibaya kushea furaha yake na memba wenzie... Wanawake wanakufa sana wakat wa kujifungua...
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Jojipoli
    Hongera sana mkuu na
    samahani hapo juu
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo swahiba?
    Hivi kumbe hata wewe wakasirikaga hv?... Msamehe bure huyu manake hajui alinenalo... Kuna siku atavikumbuka hvyo vi kid bt itakuwa too late...
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hongereni.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera sana na mungu azidi kuwabariki mkapate kumlea vyema kijana akapate kukua na kuwa raia mwema na mpiganaji.
     
  14. womanizer

    womanizer Senior Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matusi uliyotukana mi namwachia Mungu tu, maandiko yananiambia nisamehe saba mara sabini. Malaika wa Mungu wata-deal na wewe tu, we subiri adhabu tu!
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mshukuru Mungu kwa kila jambo.
    Hongera
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,573
    Likes Received: 3,799
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kaka..
    naomba nipendekeze jina la mtoto: Eben-ezer/Ebeneza/Ebenezer/Ebenezeri...spelling yoyote utakayopenda.
    Soma: 1Samuel 7:12
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    glory to god bra
    usisahau kutoa sadaka chukua weka kwenye bahasha inenee mema mwambie Mungu nakushukuru na pia taja mahitaji yako kwa huyo mtot Mungu akusaidie mtoto akikuwa aende shule nzuri na si shule ale chakula kizuri na si bora chakula na mengine mengi tu Mungu atokuacha
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ahsante ndugu nitalifanyia kazi
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    wazo tu
    kumbuka muwe mnajitahdi kusali sana sana usiku ,,utaona usiku mambo makubwa watoto wanayaona we huoni soln ni maombi ya kufululiza
    mpaka kanalala na sio kulia
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Unafiki mtupu.. Eti Malaika wa Mungu wata -deal na mimi..Na hao malaika ambao we unawakata ..Wata deal na nani...Usijifanye mtakatifu naomba..
     
Loading...