Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Mungu kwa OBAMA .B-JF

Discussion in 'International Forum' started by Pdidy, Nov 9, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni kila kitu tukiomba tukumbuke na kushukuru ndipo mungu anaongeza mengine,wakati na kabla ya uchaguzi wengi waliandika na kuomba maombi mengi mungu achague chaguo sahihi la rais mtarajiwa wa marekani,na ndicho kilichofanyika hivyo leo hii,nimeona tumshukuru mungu kwa sala zetu nakuamini kila tuombacho jf tutafanikiwa mungu ibariki dunia
    amen
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 10, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,228
    Trophy Points: 280
    Oh please.....
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2008
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una wakika gani ni chaguo sahii? unanikumbusha Wachungaji wetu hapa walivyo twambia JK nichaguo la mungu
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa uku tunakokwenda mie yangu macho na masikio!!! Ata wiki haijaisha....
     
  5. m

    macinkus JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nabashiri obama atakuwa zaidi ya muungwana kwa usanii.

    Macinkus
     
Loading...