Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Mungu kwa kunipa nafasi ya kuchangia damu ya ukombozi wa taifa langu!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nsami, Apr 2, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo, moyo wangu umejaa furaha kubwa baada ya kuchangia tone la damu yangu katika bakuli la sadaka ya damu ya ukombozi wa taifa hili, likitanguliwa na ukombozi wa Arumeru mashariki!

    Nikiwa katika mkakati wa tafuta kura, piga kura na linda kura-mkakati ambao umetuzalia matunda mema na kutoa ujumbe kwa taifa zima kile alichosema Dr. Lwaitama wa UDSM katika makala yake iliyobeba kichwa cha habari "CCM sells by date can not be extended" ilikuwa ni katika gazeti la The Citizen katika forum yake ya thinking critically! Nimejikuta nikishangilia matokeo hayo nikiwa katika chumba maalum cha kuhifadhia wahalifu maarufu kama sero kwa zaidi ya masaa 16 hivi mjini Arusha nikiwa na wenzangu 59 kwa pamoja tukifanya watu 60 baada ya afande mmoja kututangazia rasmi kuwa CDM imetangazwa mshindi Arumeru Mash, na kusababisha kelele za kushangilia zikisikika kutoka kila chumba cha mahabusu!

    Ni baada ya kutimuliwa katika eneo la kutangazia kura nikipita uchochoro fulani hivi nikilenga kutokea leganga, mara nikajikuta niko katika geti la Gateway lodge, Mungu wangu wee sikujua kama CCM walikuwa wakiishi hapo tangu kampeni zianze na kikosi maalum kiitwacho green guard wakiwa wakitusubiri hapo mithiri ya simba mwenye njaa aonapo kitoweo pengine ni kutekeleza amri waliyopewa na wakuu wao huku wakiwa na mapanga, shoka, viboko, fimbo na silaha za kila aina niliona kama mafuta ya petrol (sina uhakika) maana hata hivyo haikutumika, walituteka nakutupiga mapanga na kila walichojisikia na kisha wakatusachi na kuchukua kila walichoona kinawafaa!

    Baada ya kuridhika wakawapigia polisi wakaja kutuchukua! Mambo kadha wa kadha yalikuwa dhahiri katika tukio hilo

    1. Polisi watakuwa wanawafahamu watu hao maana hawakuchukua hatua yoyote ya kutaka japo waondoke na mmojawao ili akatoe ushahidi/maelezo ya uhalifu tulioufanya pamoja na kwamba waliwakuta hapo! Hivyo napata nafasi ya kuhisi walifanya kazi kwa ushirika!

    2.Wale watu walitumwa na CCM kulingana na kauli walizokuwa wakitoa kama, ninyi ndio mnajiita people people kitu gani, mmesoma shule za CCM halafu mnatuambia people hapa!

    Shukurani
    Napenda kutoa shukrani zangu za dhani kwa waheshimiwa viongozi wa CHADEMA kwa kutuhangaikia mpaka hivi sasa napata fursa ya kuandika thread hii nikiwa nyumbani baada ya kukandwa majeraha na kuwaona tena familia yangu ikiwa ni baada ya kushinda mauti yaliyotuvamia masaa takribani 18 yaliyopita. Tulimuona mhe. Mbowe usiku ule pale USA akihangaika na baadae tukahamishiwa mjini napo tumemuona Dr. Slaa na makamanda wengine waliofanikiwa sisi kupata dhamana!

    Pia namshukuru Mungu mweza yote aliyenipa fursa hii ya kutoa mchango wa damu ya ukombozi huku akitunza nafasi ya uhai wetu ili kunipa nafasi tena ya kushuhudia. Uhimidiwe Mungu wangu!

    Free at last! free at last! thank you God Almighty I am free at last!
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa yaliyokupa pia hongera kwa damu hiyo japokuwa bado uko hai..............Mungu akuzidishie neema na ujasiri ili uwe shuhuda wa mapinduzi yajayo. Asante
     
  3. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu! Nchi hii ni zaidi ya tuijuavyo. Pole sana na kila lenye heri lina ubarikio wake.
     
  4. e

    eng_stan Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana. Mapambano dhidi ya ufisadi yana gharama. Damu yako ni chachu ya mapinduzi halisi
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana... Mungu aendelee kukutia nguvu na ujasiri wewe pamoja na WT wote wanaokutana na hali kama hii.
     
  6. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kitendo hicho kingefanywa na wafuasi wa CHADEMA jambo hilo lingetangazwa wiki nzima na vilaza wao TBC, Clouds na wengineo, lakini tuseme nini basi? Ukiwa mwana CCM (Chama Cha Majambazi) ni ruksa kutenda lolote na Polisi itakulinda tu. Ziko wapi propaganda za eti CHADEMA ni chama cha vurugu? waliowajeruhi wabunge Mwanza ni CHADEMA? Na hawa waliowajeruhi kwa mapanga wananchi wasio na hatia kule Arumeru nao ni CHADEMA? Ziko wapi kelele za kulaani? Hakuna ila zitasikika kwa nguvu kama wafuasi wa CHADEMA watalipiza kisasi kwa kufanya hivyo kwa viongozi wa CCM hata kama watakuwa wamemwagia michanga tu itatangazwa mwezi mzima.
    Kama Jeshi la Polisi na vyombo vya dola vitashindwa kuwapata wahalifu hawa na kuwachukulia hatua, wana CHADEMA tutakuwa tayari kujichukulia hatua mikononi ili haki itendeke. Mnaonaje?
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkuu. Pia Hongera sana, maana kazi tunayoifanya leo ni kwa manufaa ya wajukuu zetu. Mbegu huwa inakufa ndio yanatokea mazao mapya !!!
     
  8. n

    nsami Senior Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuruni sana wana JF kwa kunitia moyo!

    I don't blame anybody! All I know is, every changes must be accompanied by some related cost and some are life threatening.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So sad...!!!Pole sana kiongozi...Lakini yote yana mwisho.
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nkunya, your pains and suffering will not be in vain.
    Those lives that were lost in Soweto, the suffering and embarrassment that was subjected to the likes of Madiba, helped cleanse the continent of Africa of the most inhumane governments of our times. If only if there were not brave brothers and sisters to support the course . Madiba would still be classified as a terrorist, not the great statesman he is today.
    Aluta Continua
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i can see more lights at the end of the tunnel! kati ya kosa kubwa ccm walilofanya ni kuruhusu huu uchaguzi washindwe!! Impact ni kubwa kuliko!!
     
  12. m

    maramojatu Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataka kukutia moyo kwamba sio wewe peke yako uliyechangia damu tupo wengi na nafikiri hili litatuunganisha kwenye kuhakikisha mgonjwa wetu tanzania anapona. Cccm inapita lakini tanzania itabaki milele. Mungu ibariki tanzania mungu wabariki watanzania
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole sana Comrade hakika damu uliyoimwaga pale Arumeru itamea na kuzaa matunda ya ukombozi wa Watanzania wote ambao wananyanyaswa na kuonewa,"Comrade the jouney is not long when freedom is the destination"amini kwamba wewe na wenzako ni kitovu cha vuguvugu la ujombozi utakaotapakaa tanznia nzima,USIKATE TAMAA tuko pamoja
     
  14. m

    madam wasatu Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    machozi yamenitoka, pole sn kaka yangu.Mungu akupe neema ya kuona siku cdm tutakapoikomboa nchi na udhalimu wa ccm.itakuwa ni furaha kuu, hakika utafutwa machozi
     
  15. d

    dada jane JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana lkn ukombozi una gharama kubwa hata Mungu mwenyewe ili awakombea wana wa Israel Misri ilibidi damu ya kila mzaliwa wa kwanza imwagike na pia ili wanadamu wote tukombolewe ilimwagika damu za Yesu kristo imwagike. So umefanya jambo zito. Ubarikiwe.
     
  16. M

    Melanoxylon Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole sana kamanda freedom is comming 2mor. Ki ukweli inatia uchungu
     
  17. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole sana!! huruma imeniingia kwa mambo mabaya uliyofanyiwa...!!! nakupa sana pole ndugu yangu...!! Mungu yupo upande wako...! Binafsi sifurahii kabisa tabia ya kujichukulia sheria mkononi....!!
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pole sana ,na pia HONGERA SANA!!!!
     
  19. k

    kajunju JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole sana. Shetan ameshndwa na mungu amefanya kazi yake.kuna rafiki yangu murundi alipigana vita ya msituni. Baada ya kushnda cdd fdd yeye akawa meya. Nilimuuliza maoni yake ikizingatia angeweza fia vitani. Alisema 'unaweza usiende kwenye mapambano lakini ukafa,baada ya machafuko kuanza na damu yako ikanywewa na mbwa lakini ukipigania nchi ata ukifa tone la damu linamwagika kwa ajiri ya ukombozi wa nchi'. Mungu yu pamoja nawe!
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu M. M. Nkunya kwa yaliyokupata. Hongera kwa ushujaa na Mwenyezi Mungu akuzidishie mara dufu.
     
Loading...