Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Kikwete - Chuo Kikuu Kingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Sep 10, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakaya Mrisho Kikwete, ameendelea kuweka rikodi iliyotukuka katika nyanja ya Elimu na katika kuendeleza kauli mbiu ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania, amefunguwa Rasmi Chuo Kikuu Cha Kwanza Kijeshi Cha Jeshi la Wananchi wa Tanzania.

    Hongera sana Kikwete, mpaka sasa tunaona juhudi zako na hii ni rekodi nyingine adhimu kwako na kwa Taifa.

    Kwa hakika Elimu pekee ndio itayompa Maisha Bora kila Mtanzania. Na unafanya kweli!

    [​IMG]

    Photo source: http://2.bp.blogspot.com/-mgh60RLHe8s/UE4oZ3b2WkI/AAAAAAAABOU/mBTX2Erq-Mc/s1600/moja.jpg
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umefurahiii?!!!! Akili yako haiko sawa wewe
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Dah! Kazindua JK? Makamu Mzee wa kukata tepe alikua wapi?
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    big up presidaa, umejitahidi.
    Binafsi naamini jk anaweza kufanya mengi zaidi, hajaamua tu kufanya.
    Naamini hakuna linalo mshinda ila ni uamuzi wake tu unahitajika.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe hujafurahiii?!!!! Akili yako iko sawa wewe.
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sidhani kama umetafakari vya kutosha ulicho andika, hoja hujibiwa kwa hoja na sio matusi wala kejeli.
    Mtu Yeyote anapo patia asifiwe na anapo kosea akosolewe.
    Siasa sio uadui, hii nchi ni yetu sote, jk akifanya zuri litatunufaisha sote na anapo kosea litatugharimu sote.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Elimu ni ufunguo wa maisha-hongera
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Rais Kikwete kwa kufungua chuo kikuu.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kuna cha kumpongeza
    ametimiza wajibu wake tuache unafiki.
    hakugombea urais ili aje kusifiwa
    yapo mengi aliahidi 70% hajatimiza na miaka inayoyoma
    atakaegombea atakuja na sera hizi hizo na kwa ujuha wetu tunamchagua tena tukiota maendeleo
     
  10. d

    dmvuno Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi tazama, Elimu bora!
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimejengwa kwa Sh.ngapi na chanzo cha fedha hizo ni nini?
    Kitaendeshwa kwa budget ipi?
    Kitasomesha watu gani na wangapi kwa mara moja?
     
  12. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera dhaifu kaza maana wamezidi kukurorosa mpaka maisha bora.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    zomba, unaweza kutupa details zaidi kuhusu hicho chuo kikuu kipya cha kijeshi? i.e kiko affiliated, na chuo gani? funding zinatoka ndani au kwa nje, na kama ni nje ni nchi gani? kinajengwa/kimejengwa wapi? na kitachukuwa wananfunzi wangapi? shukrani.
     
  14. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huu ni mzaha. Mfumo wa elimu wa Tanzania unahitaji marekebisho makubwa. Tukikimbilia kujisifia kwa kuongeza idadi bila kuangalia suala zima la ubora pamoja na ukidhi wa mahitaji tunajidanganya sana. Ona tunavyopoteza muda wa vijana wtu kwnye sekondari za kata!
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera jk ila hatudhani kama 2tafika huko chuoni mazingira 2nayosoma huku msingi nakata tamaa kabisa madawati hakuna vitabu hakuna

    ngoja niishie hapa
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Nadhani ingekuwa vizuri kama ungemuuliza Waziri wa Elimu Dr Shukuru Kawambwa ungepata majibu murua, tunachojua JK kajenga chuo kikuu.
     
  17. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani wanatakiwa kwenda kusoma huko?
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huku unaongeza idadi ya vyuo, huku unapunguza mikopo ya elimu. Hivi unajua mwaka huu kuna maelfu ya wanafunzi hawataweza kujiungana vyuo vikuu kwa kushindwa kujilipia ada?
    NB: angalia vigezo vya kupata mkopo 2012/13
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Anasubiri aage dunia ndio aamue, muda wake unaisha, tunamkumbusha, zile meli nyasa, victoria na tanganyika, na kigoma bado haijawa dubai na.....du ukianza kutaja zile ahadi unapata degedege kwa jinsi zilivyo changa la macho. Hongera presidaa kwa kutupiga kipapai
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zomba hana uwezo au uelewa wa kuweza kujibu haya maswali. Yeye anaposikia chuo kikuu cha kijeshi, mawazo yanamtuma kwamba ni Military University. Kumbe hajui kwamba tuna hata chuo kikuu cha polisi kurasini na chuo kikuu cha magereza ukonga. Hapa haina maana kwamba ni universities, bali katika mafunzo yao ya kijeshi vyuo hivyo ndiyo vinatoa mafunzo advanced. Haina maana ukitoka hapo unakuwa na digrii au diploma ya kijeshi, ya polisi au ya magereza.
     
Loading...