Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante JF kwa kunipatia mke wa pili….!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Oct 1, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Yeah, waungwana wanasema like father like son….

    Mimi nimetokea katika familia ya ndoa za mitala, baba yangu alikuwa na wake watatu, duh! Huyu alijipunja, kwani baba yake ambaye ni babu yangu yeye alikuwa na wake sita wenye maumbo makubwa kama cacico au charminglady….

    Kwa kifupi ni kwamba kwa mila a desturi za kwetu kuoa wake wengi ni jambo lisilokwepeka…
    Nimetanguliza maelezo hayo ili msije nitia vidole vya macho… (Nawajua sana wanawake wa humu JF, hasa huyu snowhite, BADILI TABIA, nyumba kubwa gfsonwin, Preta, na vidosho wengine, nasema mnikome…

    Ni hivi, kuna binti mmoja ambaye ni mjane tumejuana humu humu JF, yeye ana umri wa miaka 26 na amefiwa na mumewe mwaka jana (Msiniulize amekufa kwa ugonjwa gani, mie sio ZIRAELI mtoa roho za watuna hiyio hainihusu) na kuachiwa mabinti wawili ambao ni mapacha wenye umri wa miaka 3… sasa kutokana na kwamba anakabiliwa na hali ngumu ya kutunza hiyo familia yake, nimeona ni vyema nimuoe, ili asije akaadhirika hapa mjini. Si mnajua ukioa mjane unapata Baraka kwaMungu..!

    Kwani kuna ubaya gani kwa akina Ngina, king'asti na Cantalisia kupata wadogo zao mapacha, na pengine nitaongeza wengine hapo wa kwangu…..Vuteni subira nitawaalika kwenye sherehe ndogo ya ndoa itkayofanyika mwezi huu mwishoni huko Vikindu….

    Ngoja nimepata mgeni kidogo, nitarudi muda mfupi ujao kuwapa taarifa zaidi…
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Hivi wapi wanauza sime mpya mpya?
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtambuzi mradi hautaagiza viagra ..i support you buddy..kidume lazima uwe na uwezo wa kucommand nyumba zaidi ya moja..lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kwa mtaji huu utatukoma humu,tena ngoja nimwite madameb ,halafu na akija mwaJ atamaliza kesi huwezi kumuolea mke mwingine mama ngina tunashuhudia halafu unasema eti kuoa mjane ni thawabu!akh!eti Kaunga umesikia maneno ya huyu mzee wa ununio?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Mie kwanza namngojea huyo mjane ni nani? Manake asitafute mjane mwenzie akajitwalia, atuletee eda nyumbani kwetu?
    Umemuambia una mabinti rijali? Manake hapa ni kama wake wenza, tunagawana pocket money. Yaani leo patachimbika wallah!
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ahhhahhah we pacha humtakiii mema babu wa watu!sasa zile mingle zote za ujanani af sa hizi aoe mke wa pili tena binti mbichi wa miaka 26 si anataftia watu murder huyu!
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hhahhahahhahah sijui kama alilizingatia hili la mabinti rijali!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh,mzee Mtambuzi nani kakwambia mie nina umbo kubwa? my huz C6 hebu njoo umwambie huyu mzee ka mie ni mnene au lah!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    babu mbona kuutangaza wasifu wangu hadharani???? ila hongera babu Mtambuzi kwa kufanya yale yaliyo mema! nitakuja vikindu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [MENTION=96061]snowhite, mwaJ[/MENTION],
    hebu njooni tujitayarishe,
    Lile Pensi langu la Mauamaua umenionea wapi?

    Haiwezekani amuongezee majukumu Mama Ngina.
    Lazima tukafanye Tifu Vikindu watujue sie watoto wa Mikanjuni.
    Pigapiga mateke majungu yote ya Ubwabwa na Maharage.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmhhhh! upo?? mi mithd u, lol
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    mi sijaelewa kabisa. Hii kampuni ya kusitiri wajane kaianzisha lini? Manake kuna mbaba mjane nataka kumuanzishia maza.
    :banghead:
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    madameB upo mwali?? umenionea Asprin huko fyatanga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ila Madame Bmusimuamini sana mzee wa ununio a.k.a Mtambuzi hachelewi kusepa huyu.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nipo Mrembo cacico,
    Asprin mara ya mwisho nilimuona Kwenye Karandinga la Polisi.
    Nasikia kakamatwa ugoni na mke wa baba mwenye nyumba wake,
    Muda huu atakuwa anachezea vitasa Wazo Polisi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mpka asepe tushampa kibano cha haja ,haiwezekeni amchake mama ngina wa watu halafu aoe kigoli tena kilicho kijane halafu wala hataki kujua mume mwenzie marehemu yalimsibu yapi!atachezea kichapo huyu mpka asahau aliye mkewe ni nani!ahahahahhaahha King'asti na Madame B pamoja sana!kwanza tukaanzzie pale kwenye pub yake inawezekana ndo kale kalikuwa kanasave kwa bidii ile juzi kwenye birthday yake,maana mi baba yenu unafikiri namuamini?ah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja ukachezeshwe viduku na huyo binti! mpaka naniliu zikukauke, alafu mwenzio ndio anakwambia bado nataka, we ndio kwanza umempa mgongo!! shauri zako! ndoa ndoano.
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Akisepa tunamtimbia Maguu hadi kwake.
    Chezeiya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mtambuzi kwa sasa nipo Ununio. Nimemwona kijana flani hvi mmfanana sana. Nadhan ni yule ulyenambia. Fanya mpango uje umgomboe. Anaish kwa bibi yake.
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    au ni zile zawadi alizoletewa na kina Kaizer ndo kazibalisha kuwa za madafu af akaenda brela kusajili kampuni Kaizer unaona hasara ya kumtuza Mtambuzi kwa deutche mark?anaanza kuleta mbofu mbofu za kuleta frau mtambuzi the second!ah wapi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...