Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante Halima Mdee...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima napenda kumpa ahsante Mbunge wa Chadema Mheshimiwa Halima Mdee kwa haya:

    [FONT=&amp]Mheshimiwa Spika,[/FONT][FONT=&amp] napenda pia kutoa shukrani za dhati kwa CHADEMA kikiwa chini ya Mtendaji wake mkuu (KATIBU MKUU-TAIFA), Mhe. Wilbroad Peter Slaa. Hakika kila Mtanzania anaona kazi unayoifanya ya kuhakikisha chama chetu kina kuwa juu na Watanzania wote wanatuunga mkono. [/FONT][FONT=&amp]Mungu akupe uhai, naamini ipo siku tutaifikia Nchi ya Ahadi![/FONT] - Halima Mdee Bungeni 11-07-2012 .


    Soma zaidi: "tutaifikia Nchi ya Ahadi".
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    T 2015 cdm
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    sheria za jf zirekebishwe..watu wenye upeo mdogo wavuliwe membership,sasa ndo nini hapo?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona hii asante yako imekaa kisharishari?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilijua uzi umeletwa na mtu mwenye akili nikafungua haraka daaah!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zomba +zombe=msitu wa pande.
    ngoja nikanywe chai.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujayapenda maneno ya Mheshimiwa Halima Mdee au vipi?
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rais ambaye JK anaweza kujipima naye ni Ali Hassan Mwinyi labda na Mkapa kidogo. Rais wa kwanza Mwl. Nyerere pamoja na kutokuwepo rasilimali nyingi wakati huo alijenga kiwanda karibia kila mkoa. Alijenga nyumba za serikali ambazo wezi Mkapa na Magufuli wamekuja kuuza, alijenga bandari Dar, Tanga, Mtwaraxxd, Mwanza, ALIONGOZA SERIKALI YENYE NIDHAMU AMBAYO RUSHWA ILIKUWA NI MWIKO. Alileta umoja wa kitaifa kwa kuongoza serikali bila kujali dini wala. Wakati wake elimu ilikuwa inatolewa bure tena kwa ubora wa hali ya juu. Wakati wake shule zilikuwa na vifaa na waalimu. Wakati wa Kikwete elimu katika shule za msingi na sekondari imekuwa na mzaha tu.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mimi sijaelewa hoja hapa ni nini?
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    zomba,mkuu udini ni sehemu yako ya maisha?Kazi kweli kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zomba anasumbuliwa na udini. Eti neno "Nchi ya Ahadi" ndio issue
     
  13. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini hii njemba siielewi-elewi. hizi links za Mwl. Mwakasege ni very deep teachings. Anachokoachokonoaje huku?
    .great Zombie!
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu hujamalizia kwamba Mwalimu alifanya hayo yote bila kugusa dhahabu wala tanzanite wala gesi.. Ya ardhini aliyalinda kwa nguvu zake zote kwani alipenda vizazi vyetu wenyewe ndio tuje kuchimba baada ya kupata utaalam na nyenzo na mitaji ya kutosha..
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Miss Zomba,

    Whatever you have been chewing,drinking,sniffing or smoking kindly share with us.....you seem to be highly intoxicated!
     
  16. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yes Tanzania yenye neema tuliyoahidiwa na watawala wasio na dhamira ya dhati ya kutufikisha huko,
    chini ya kiongozi mwenye dhamira ya dhati kama Dr Slaa tutaifikia tu."BIG UP kamanda Halima Mdee"
     
  17. N

    Nambombe Senior Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutafika tu
     
  18. m

    mdage Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengne wangefurahi kuona zinapostiwa hints za ccm
     
  19. a

    andrews JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kama bado unaumwa na kichwa ninazo panadol
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa haeleweki atapinga kila kitu chadema ila kama kinahusisha jina halima,yusuph,ally,said hata kama ni kibaya hasemi.
    nafikiri anaumwa ugojwa unaoitwa islamophobia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...