Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahsante AIRTEL!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Aug 29, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nikiwa miongoni mwa watu waliopatwa na mkasa
    wa kukatwa fedha na Airtel naona si busara kukaa
    bila kutoa feedback hapa jamvini kuwa hatimaye fedha
    hiyo imerudi kwenye Account yangu! Ahsante kwa
    usikivu wenu. Huo ndio usikivu tunaouhitaji. Narudia tena
    SALIO LANGU LIMERUDISHWA!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa nikongeza salio linakuja mara mbilimbili
     
Loading...