Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahmed Karzai 'slaps' The US in the face.

Discussion in 'International Forum' started by KIM KARDASH, Oct 25, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Afghanistan President Ahmed Karzai slaps US in the face,he said we are beside pakistan if US attacks......hii imekuja siku mbili baada ya Obama kutangaza kuyaondoa majeshi ya marekani huko Iraq huku kukiwa na taarifa ya kutoelewana kati ya Washington na Baghdad huku Baghdad ikionekana kuelemea zaidi upande wa adui namba moja wa us - IRAN, hali inayoelezwa imechangia kwa kiasi kikubwa kuchukuliwa kwa maamuzi hayo magumu na rais obama...kulikoni us foreign policy waliokuwa marafiki wa us sasa wanaonekana kumtupa mkono GODFATHER Wao??????
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari ya juzi inakuwaje breaking news????
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    dawa ni kumchapa iran pia
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata uwe baunsa kuna muda inafika unachoka.... huewzi kupigana full time

    they need a break now
     
  5. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Karzai must be on drugs
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ubabe wa Wamarekani iko siku itafika mwisho wake na siyo mbali,kumbuka hakuna utawala ulikua na nguvu kupita utawala wa Rumi (Roman empiere)sasa hivi wako wapi?
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wanaifanya U.S kama cashpoint...hawana nia ya kweli ya kupiga vita terrorism na kumaliza matatizo katika nchi zao.
     
  8. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,594
    Likes Received: 3,927
    Trophy Points: 280
    obama is just another bloodymurder and should be marched straght to ICC.STAN will not betray pakstan
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii sio Breaking News bali ni Breeking newzzzzz!
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni breaked juziiiii.
     
Loading...