Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ahhhh! this is unfair !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, Jun 2, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ............................................................................Messi vs 6 manutd players

    246854_1728541978668_1392001089_1445046_2089705_n.jpg
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    duh si mchezo
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kijana anateleza tu huku vijana wa Man U wanamshangaa anachofanya, kijana yupo juu sana
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh kaba yote hiyo lakini jamaa aliwatoka tu huyu dogo sijui mchawi?
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Barcelona nuksi...wametusababishia shida sana mtaani juzi...tumepata usumbufu uzio wa lazima kupeleka watu walioshindwa kukubaliana na hali halisi hospital
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha BARCA is Football GOD
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ameleta utulivu mtaani wiki hii.Twamshukuru sana.
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Jamani huyu Mesi mbona kombe la dunia kule bondeni alikuwa butu!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakwambia kwa sasa mtaani kwetu utadhania watu wamehama.Namshukuru sana huyu jamaa
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mji upo kimyaaaaaa, fresh sana...messi ni noma, ameutuliza mji, sifa sifa za wale jamaa zetu hamna tena...ha ha ha wapi clouds fm (kina kibonde) wapi channel ten, hata jezi za man u mtaani sizioni nyingi kuvaliwa... yani hadi bosi wao fagasoni alikuwa anatetemeka baada ya lile goli la messi
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kombe la dunia na club ni vitu viwili tofauti....angalia vifaa vilivyo barca na angalia vifaa vya argentina kwanza jana wamepigwa 4 na Nigeria
     
  12. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa kweli messi katupunguzia adha ya ugonjwa wa moyo mtaani maana siku ile tusingelala kwa makelele yaani ashukuriwe sana.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua wangapi walio katika timu ya barca walicheza world cup?
    Je wajua wangapi walio katika barca walisoma football academy pamoja?
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1: KIJANA NAONA HAUKO SIRIASI :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  14. p

    pointers JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks to messi maana ametuweza mambo mengine kuendelea kma
    kawaida maana hawa mashabik wa man u wana kelele sana
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba walikua sita, bado aliteleza

    dogo pambaf sana huyu, anadhalilisha sana mabeki
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    kijana noma
    nilipata kreti yangu ya beer kwa mashabiki wa manU:bange:
     
  17. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi kabisa mpira sijui, na wala siyo mshabiki (faida/hasara ya kukulia kijijini). Lakini kwa logic ya kawaida kabisa ambayo haihitaji hata uwe mshabiki au mjuzi wa mambo ya mpira, hapa inaonyesha kabisa vijana wa Man U walikuwa wanateseka
    !
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hamuwezi kufanya kitu bila ya kufikiria uchawi; ndio maana hamuendelei!! Marehemu Sheikh wenu Yahaya aliwaharibu.
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Messi is a gifted player!!!!
     
  20. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wenger he compared him with a play station player..........he is a soccer legent...at early age of his carrier
     
Loading...