Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahhh Enzi zetu kila kitu kilikuwa fresh totoz fresh na nyimbo zilikuwa fresh..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Jan 29, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani tulikuwa tukingia ndani ya club tunanza kucheza na watoto wa kike walikuwa wazuri orignal sio hawa wasiku hizi, ngozi zinavutwa mpaa zinakaribia kufika kwenye kisogo chao.

    Mchina kishwa wa haribu na madawa yake, yani wakipata karibu yako unasikia wananuka kama njiwa kaoza vile.

    WAKUU MNAUKUMBUKA HUU WIMBO...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. r

    rebeca Senior Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha matusi ya reja reja hapa sio darhotwire...
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapi kuna tusi wewe.

    Vipi nyimbo umeipenda au.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbali sanaaaaa.
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. Enzi zenu ni zile ambazo mwanaume unaweza kungoja kwenye nguzo ya umeme masaa hata sita na hujui kama binti atatokea
    sababu simu za mikononi hazikuwepo

    2. Enzi zenu ni zile ambazo unaweza kutongoza msichana leo akakaa hata miezi miwili nawe unangoja kupewa jibu,eti bado anafikiria.
    HIZO NDIZO SIMULIZI ZA ENZI HIZO SIJUI NI KWELI AU LA.
    3. Si vibaya mwanamke akijipamba apendavyo japo pia si vibaya akiamua kutotumia mapambo yoyote,huo ni mwili wake na yeye ndie MENEJA MKUU wa mwili wake.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu hakuna lipstick demu anapakaa maua saa sita!
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Naona wachina wamekuja juu wanadai wametukanwa. Hahahaaaaaaaa
     
  8. The End..

    The End.. JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2013
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 2,016
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kaka hapo nilipokoleza kama umewatusi vile!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...