Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ahahhahahaha..cheka na mimi..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Sep 12, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mmasai
    aliamua kwenda kutembea jijini DAR..baada ya kukaa
    kwa muda wa mwezi mmoja hivi alimiss sana pombe
    yake na hakujua mahali pa kuipata...,siku moja
    akaamua kwenda Bar Maeneo ya kinondoni
    shamba...na mazungumzo yalikuwa hivi..
    Baa medi: "...halloo karibu.."
    Mmasai: "Aksante mamaaa yoyoooo...."
    Baa medi: "Nikusaidie nini tafadhali..!!"
    Mmasai akaangalia meza ya nyuma na ya mbele kwa
    haraka sana... kisha akamwambia baa medi letea mimi
    kama ile nafanana na nkojo ya mende...
    Hapo jamaa alikuwa akimaanisha safari kwani mteja
    wa meza ya mbele alikuwa anakunywa hiyo..
    Baa medi kaenda na karudi na bia ya safari
    akamwambia mmasai hii hapa...
    Mmasai: "Haya bomoa..!!" (akimaanisha fungua)
    Baa medi akafungua ile anamaliza tu
    ....Mmasai akamwambia: "Haya sasa pima ya silingi
    hansini, ingine rudisa...."
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhh
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hahahahaha
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    una utani na Ndito??
     
Loading...