Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi zisipovunjwa zinaishi milele

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spinster, Sep 20, 2012.

  1. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Embu fikir tangu umeingia kweny ulimwengu huu wa mapenzi umesha weka ahad na watu wangap?
    umesha waliza wangap kwa sabab ya mapenz? wengn walishavisha pete au kuvishwa pete na kuachwa wakiumia ?
    na umeshawah kujiuliza baada ya hayo yote kwa nn maisha yako ya mapenz yamekua yanasuasua,hata ukimpata unaempenda bado mausiano yenu hayana aman mpaka mnashndwa kufikia malengo!??
    AHADI.....
    ahad ulizoweka badi zinaishi na zinaathir maisha yako.ya mapenz,yale ni maagano ambayo uliweka mkiwa wawil na hukavunja bila kulidhiana...
    ushaur:
    kama unajua uwez kutimiza ahad bora ucweke...kama upo na mtu jst 4 part tyme ...bora mwambie cz ahad ni deni..na dawa ya den kulipa..xo b careful whn makng promic
     
Loading...