Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi zisipotimizwa na wanasiasa tuwashitaki???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 1, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    GreaTtHinkers!
    Kipindi cha kampeni ya uchaguzi tumeuziwa ILANI nyingi na AHADI lukuki hivyo wananchi tukawa tumevutiwa na kuweka matumaini yetu juu ya hizo alani na ahadi zao.
    Washindi wameshapatikana na sasa ni kazi tuu,
    Swali langu kuwa; kwa kuwa huu ni kama mkataba wetu na wao, Je wasipotimiza kwa nini washitakiwe????
    Maana itakuwa ni kuchezea akili za watu na kufedhehesha watu wenye akili zao.

    Karibuni tujadili.:target:
     
Loading...