Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi zicpovunjwa zinaishi milele

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spinster, Sep 20, 2012.

  1. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Embu fikir tangu umeingia kweny ulimwengu huu wa mapenzi umesha weka ahad na watu wangap?
    umesha waliza wangap kwa sabab ya mapenz? wengn walishavisha pete au kuvishwa pete na kuachwa wakiumia ?
    na umeshawah kujiuliza baada ya hayo yote kwa nn maisha yako ya mapenz yamekua yanasuasua,hata ukimpata unaempenda bado mausiano yenu hayana aman mpaka mnashndwa kufikia malengo!??
    AHADI.....
    ahad ulizoweka badi zinaishi na zinaathir maisha yako.ya mapenz,yale ni maagano ambayo uliweka mkiwa wawil na hukavunja bila kulidhiana...
    ushaur:
    kama unajua uwez kutimiza ahad bora ucweke...kama upo na mtu jst 4 part tyme ...bora mwambie cz ahad ni deni..na dawa ya den kulipa..xo b careful whn makng promic
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wadada wengine hawapatikani kwa urahisi mpaka umpige maahadi ya kufa mtu ....
    Ila nakubaliana na wewe si jambo jema kutoa ahadi ambazo huwezi kuzitekeleza maana ni kumvunja moyo na kumtia huzuni yule aliyepewa ahadi hizo kama hazitatekelezeka.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Kwa mtaji huo basi NIMETOKA KIMAISHA coz nikihesabu ahadi nilizoahidiwa toka 15 yrs mpaka leo, nikianza kucollect PRINCIPAL+INTEREST(considering time value of money ofcourse @ CPA) baasi nitakuwa na BONDS na BILLS za kufa mtu! ukizingatia market rate imetripple since i was 15. Sema tu inflation ndo itaniangusha, na purchasing power nayo mmmh! Ila still embu wahimize sie tulieahidiwa tukajichukuliE, wamejisahaulisha AHADI NI DENI,! Ngoja ni tweet hii thread yako coz all my X'S na X'S to be wapo tweeter huenda mmoja akpunguza deni!!! NANI KANUNA!!!! LOLEST!!!!
     
  4. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa kabisa na mada yako, wanaume ndo zenu hizo kutudanganya, baada ya kupata ulichokuwa unataka unasepa na kumwacha mwenzio analilia 2, jua kilio chake mungu anakisikia kutokana na ahadi ulizoweka mkiwa wawili. unakuta baada ya kuachana na mpenzi wako huo hupati tena mpenzi yule unayemhitaji au mapenzi yanakwendea hovyo, na huchelewi kusema ooh yule niliyeachana nae mwanzo kaniloga, kumbe ulijiloga mwenyewe na ahadi zako zisizotimia, kumbuka mwanamke akipenda kapenda kweli na si mchezo.
     
Loading...